PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : gta san andreas เล่นไม่ได้

MVRUS.
5th June 2012, 03:09
คือเข้าไปแล้วมันเป็นจอดำครับ โดยปกติแล้วพอขึ้นโลโก้rockstar เสร็จก็จะเป็นรูปโลโก้ของเกมส์แล้วก็เป็นหน้าจอเมนู
แต่ปัญหาที่ผมเจอคือ พอขึ้นโลโก้ rockstar เสร็จแล้ว จอมืดเลยครับ มืดไปอย่างดื้อๆ ไม่รันเข้าหน้าจอเมนูเหมือนปกติ
อยากรู้ว่าปัญหามันเกิดจากอะไร แล้ววิธีแก้ไขคืออะไรครับ
รบกวนช่วยตอบหน่อยนะครับ:)

gioka123456
5th June 2012, 09:50
โหลดมาจากไหน ไปโหลดที่ Blackarmy ดู

MVRUS.
5th June 2012, 17:07
ซื้อแผ่นครับ คือจริงๆแล้วก่อนที่มันจะมีปัญหาผมลงม็อดไว้เยอะน่ะครับแล้วมันเออเร่อเลยลบออกไป
แล้วก็ลองโหลดจากหลายๆที่ดู มันก็เป็นแบบเดิมครับ พอมีทางแก้อื่นมั๊ยครับ?