PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เล่น KF ผ่าน Garena Classic แล้วหลุดครับ !

NightTheHCG
6th June 2012, 20:08
ระหว่างผมเล่น Killing Floor ผ่าน Garena Classic ผมต้องไปหลุดประมาณกลางๆเกมซะทุกทีเลย แถมห้องเก่าก็หายไปอีก เหมือนไม่เห็นห้องแต่เข้าห้องอื่นได้ อันนี้เหมือนโฮสจะออกใช่ไหมครับ แต่มันเป็นทุกครั้งที่ผมเล่นเลย ผมเลยว่ามันแปลกๆแล้ว แถมเวลาผมสร้างเอง ก็ไม่มีใครเข้าเลย พอมีคนเข้า ประมาณ 5 วิ เข้าก็ออกไปแล้ว ไม่รู้ว่าหลุดหรือออกเอง ใครพอจะรู้มั้งครับว่ามันเกิดจากอะไร