PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Max Payne 3 ครับ

emmaza
7th June 2012, 21:43
อยากรู้ว่ามันมีให้กด Skip ไตเติ้ลไหมครับนานเหลือเกิน เพราะผมไปปรับ Option แล้วมันก็เด้งออกพอเข้าไปเล่นใหม่ก็ดันเริ่มใหม่อีกเบื่อไตเติ้ลตอนแรกมันอ่ะครับ

กด ESC ก็ แค่หยุดเชยๆ สรุปมันกด Skip ไตเติ้ลได้ไหมครับ ??

boomman
7th June 2012, 21:49
ไม่ได้ครับ รอไป

เกมส์มันอยากให้เราซึมซับ ลึกซึ้ง กับเนื้อเรื่อง (ข้อเสียมันตรงนี้แหละ)

gto22
7th June 2012, 21:55
เล่นรอบแรกนี่ไม่มีปัญหาเพราะเราจะได้รู้เนื้อเรื่อง แต่พอรอบสองมันก็น่ารำคานนะต้องทนดู

snapzy
8th June 2012, 02:01
ไม่มีครับ ผมว่า คนทำเค้าอยากให้เรา เข้าถึง เข้าใจ และพยายามเหมือนให้เรารู้สึกเข้าใจแม็กซ์ (??) และรับรู้ต้นสายปลายเหตุ
ใส่ใจกับรายละเอียดของเนื้อเรื่อง ซึ่งยอมรับว่า ทำได้ดีกว่า ภาคก่อนๆมาก =w=

nan chao
8th June 2012, 02:27
ได้ครับผมเคย พอกดเอ็นเทอร์มันจะขึ้นว่า still loading ถ้าคอมแรงพอแล้วเรากดย้ำๆไปมันจะติดเอง ทั้งนี้เป็นเพราะเกมไม่มีการโหลดแต่จริงๆตัวคัตซีนมันนั่นแหละครับเป็นการโหลดเกมไปในตัว

iSimilaXi
8th June 2012, 07:00
ผมว่าดีออกที่ไม่มี Skip ฉาก Movie

ซึมซับเนื้อเรื่อง + เรียนภาษาอังกฤษไปในตัว

จะได้เก่งกว่าศาสดาที่ใครว่าภาษาโคตรเทพ ทั้งๆที่พูดแต่ Bitch บลาๆ