PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : การบอกรัก

Knzx
7th June 2012, 22:24
ก็คือว่าผมได้บอกรักเพื่อนผู้หญิงคนนึงไปแล้วตั้งแต่หลายเดือนที่ผ่านมา จนกระทั่งวันนี้เขาก็ยังไม่ได้ตอบตกลงหรือแต่อย่างใดเขาเพียงพูดว่าดูไปก่อน ผมทำอะไรให้หลายๆอย่างแต่บางครั้งเธอกับดูเฉยชา ผมก็เคยถามไปอยู่ว่าคิดยังไงกับผม เขาก็บอกแค่ว่ารู้สึกดีที่อยู่ด้วยแค่นี่แต่ผมกับเธอก็ยังไม่ได้เป็นแฟนกันแต่อย่างใด หรือเป็นเพราะแค่บอกชอบไม่ได้ขอคบ ขอคำแนะนำหน่อยครับ

Veeliving
7th June 2012, 22:59
ผมว่า อาการของผู้หญิงก็ไม่ได้ดูยากนะคุณ :sweat

todsaponz
9th June 2012, 23:10
เขาอาจจะลังเลมั้งครับ เดานะเพราะผมไม่อาจรู้ความคิดคนอื่น