PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ปัญหาเกี่ยวกับ windows update คับ

Panupol27
8th June 2012, 00:54
คือว่าผมลงวินโดใหม่มาเมื่อวานคับตอนปิดมันอัพเดตวินโดตาม
ปกติคับแต่พอมาวันมันก็อัพเดตอีกแต่ว่ามันนานมากผมรีบก็เลยกดปุ่มpowerให้เครื่องมันดับแต่ว่ามันยังอัพเดต
ยังไม่เสร็จเลยเลยอยากรู้ว่าเครื่องมันจะเป็นอะไรหรือปล่าวคับวินโดจะเป็นอะไรไหมคับ…ช่วยบอกหน่อยขอบคุณคับ

chikuva
8th June 2012, 06:58
ไปปิดตอนที่กำลังอัพเดทอยู่มีโอกาสที่วินโดวส์จะพังหรือ HDD ติด BAD ได้

Panupol27
8th June 2012, 18:47
ไปปิดตอนที่กำลังอัพเดทอยู่มีโอกาสที่วินโดวส์จะพังหรือ HDD ติด BAD ได้ถ้ามันเกิดเหมือนที่คุณบอกแล้วพอจะมีทางแก้ไหมคับ

chikuva
9th June 2012, 01:17
ถ้ามันเกิดเหมือนที่คุณบอกแล้วพอจะมีทางแก้ไหมคับ

ส่ง hdd เครมครับ แต่ถ้าหมดประกันก็ต้องลองหาโปรแกรมมาแก้ bad ดู