PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เรื่อง DVD Dual Layer ครับ

Zatsune Miku
8th June 2012, 20:36
คือผมซื้อเกมมา ครับ เเล้วทีนี้ผมใส่เเผ่นเข้าไป เเล้วมันไม่เข้าทั้งสองเเผ่นเลยครับ ทั้งคอมผม ทั้งโน้ตบุคพ่อครับ จะทำไงดีครับ รึว่าแผ่น Dual Layer ต้องใช้เครื่องของมันครับ ช่วยด้วยครับอยากเล่นจนจะลงเเดงเเล้วครับ

chikuva
9th June 2012, 01:14
DVD Dual Layer มันจะเป็นแผ่น 8.5 กิ๊กอ่านได้ในไดร์ที่สามารถอ่านเขียนแบบ Dual Layer ครับ เครื่องอ่าน singer layer อ่านไม่ได้ แต่ปัจจุบันส่วนใหญ่มันก็เป็น Dual Layer กันหมดแล้วนะครับ

Zatsune Miku
9th June 2012, 11:58
DVD Dual Layer มันจะเป็นแผ่น 8.5 กิ๊กอ่านได้ในไดร์ที่สามารถอ่านเขียนแบบ Dual Layer ครับ เครื่องอ่าน singer layer อ่านไม่ได้ แต่ปัจจุบันส่วนใหญ่มันก็เป็น Dual Layer กันหมดแล้วนะครับ
กระจ่างเเจ้งเเล้วครับ +o+ ขอบคุณครับ