PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามเกี่ยวกับเกม blackbox

Rev_Knightmare
9th June 2012, 09:45
จริงๆก็สงสัยอยู่นานแล้วแต่ไม่ได้ถามสักที คือว่าผมจะดาวน์โหลดเกม max payne 3 อ่ะครับแต่ว่ามันมีแบบธรรมดากับ blackbox อยากรู้ว่ามันต่างกันยังไง
แล้วแบบไหนดีกว่ากันครับ

boye
9th June 2012, 10:00
ตามความเข้าใจของผมนะ

blackbox เป็นเกม repack ที่ดีกว่า repack ทั่วไป
ตอนนี้ผมมีเกม blackbox หนึ่งเกม ผมว่าปัญหามันน้อยกว่า repack ทั่วไป
แต่ลงนาน

TEENOY '
9th June 2012, 10:32
อย่างที่เรปบนว่าครับ
คือ BLACKBOX เป็นเหมือนทีม Repack เกมคุณภาพน่ะครับมันจะดีกว่าทีมอื่น ๆ :)

sattawat1979
9th June 2012, 10:47
ตามนั้น...

แต่ผมโหลดเกมแบบ full เท่านั้นครับ ชอบแบบเต็มๆ ^ ^''

ว่าแต่ Max Payne 3 นี่ผมโหลดมา 3 วันแล้วนะเนี่ย = = แม้งโคตรเยอะอ่ะ มีตั้ง 4 DVD ไม่รู้จะเยอะไปไหน

Namies123
9th June 2012, 11:07
blackbox คือทีม repack เกมคุณภาพครับเกมแต่ละเกมล้วนแต่ปัญหาน้อยหรือไม่ก็ไม่มีเลย เพราะทีมนี้จะหาสิ่งที่ดีที่สุดและยัดทุกอย่างเอาไว้แล้วแค่กด setup รอจนเสร็จ

ก็เล่นได้เลย (พวก crack update dlc ต่างๆจะมีมาให้ครบ)

TEENOY '
9th June 2012, 11:10
ตามนั้น...

แต่ผมโหลดเกมแบบ full เท่านั้นครับ ชอบแบบเต็มๆ ^ ^''

ว่าแต่ Max Payne 3 นี่ผมโหลดมา 3 วันแล้วนะเนี่ย = = แม้งโคตรเยอะอ่ะ มีตั้ง 4 DVD ไม่รู้จะเยอะไปไหน

ผมโหลดรีแพคอยู่ = = มันเยอะมากอ่ะ FULL ..เหนื่อย :sweat
ปล.ที่โหลดอยู่ก้ BLACKBOX

~!-!eRo~
9th June 2012, 11:11
Repack ลงนานมาก ขอบอก ^^''

sattawat1979
9th June 2012, 11:16
ผมโหลดรีแพคอยู่ = = มันเยอะมากอ่ะ FULL ..เหนื่อย :sweat
ปล.ที่โหลดอยู่ก้ BLACKBOX

ตอนนี้ผมโหลด DVD4 อยู่เลยครับ ^ ^'' เหลืออีก 2 part ก็จะเสร็จซักที เหนื่อยจริงๆ :heat

แต่ยังไม่เหนื่อยเท่าโหลด Uncharted 3 นะครับ เกมนั้นโหดสุดๆแล้ว 40 GB กว่าๆ :eek: แค่ตั้งโหลด IDM ก็เป็นชั่วโมงแล้วล่ะครับ

กว่าจะรอให้เสร็จทั้งหมดก็ข้ามวันข้ามคืนกันเลยทีเดียว หลับไม่รู้กี่ตื่น กว่าจะเสร็จ 55555

DOUBLE 8
9th June 2012, 11:22
จะบอกว่า Full คุณภาพ มันดีกว่าเยอะครับ BlackBoxก็ใช่ว่าจะไม่มีปัญหาแล้วแต่จะเจอกัน
ผมไม่ไม่ชอบ Repack เพราะ บ้างอย่างทำให้เกมเน่าสะงั้นจากไม่เน่าอ่ะนะบ้างเกมเล่นไปหลุด พอโหลดตัวเต็มมาเล่นไม่หลุด
Repack เหมาะกับคน เครื่องไม่ค่อยแรง และไม่อยากโหลด พาท เยอะๆครับ BlackBox เป็นทีม repack ที่ดังในเรื่อง คุณภาพนะครับ แต่ผมโหลดแค่ Full
เลยไม่ค่อยสน BlackBox น่ะครับ ถ้าเครื่องแรงโหลดตัวเต็มดีกว่าครับ

TEENOY '
9th June 2012, 11:24
ตอนนี้ผมโหลด DVD4 อยู่เลยครับ ^ ^'' เหลืออีก 2 part ก็จะเสร็จซักที เหนื่อยจริงๆ :heat

แต่ยังไม่เหนื่อยเท่าโหลด Uncharted 3 นะครับ เกมนั้นโหดสุดๆแล้ว 40 GB กว่าๆ :eek: แค่ตั้งโหลด IDM ก็เป็นชั่วโมงแล้วล่ะครับ

กว่าจะรอให้เสร็จทั้งหมดก็ข้ามวันข้ามคืนกันเลยทีเดียว หลับไม่รู้กี่ตื่น กว่าจะเสร็จ 55555

ช่ายยย แต่ก้ต้องทำใจเห็นว่าเกมยุคนี้ 20 GB+ :eek: โหลดกันยันลูกคลอด !

manshinoda
9th June 2012, 11:26
ตามนั้น...

ผมโหลดวันเดียวเองน่า ใน steam น่ะจ๊ะ อิอิอิ

teerachai212
9th June 2012, 11:33
แล้วแต่ความชอบครับ แต่เวลาลงของ blackbox อย่าเปิดเกมอื่นเลยนะเพราะคอมคุณอาจค้างผมเวลาโหลด repack ก็โหลดของ blackbox ประจำละครับเพราะลงง่ายแต่ปํญหาที่เคยเจอแต่อย่างเดียวเองคือลงไม่ได้

dojo123753951
9th June 2012, 12:19
ผมไม่โหลด blackbox เลยครับ นอกจากจะซื้อแผ่นแล้วก็โหลดFull

jankrea
9th June 2012, 16:03
ของ blackbox นี้เข้าท่าสุดละ ลงง่ายดีแต่นาน ส่วนมากโหลดแต่ full