PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : [แก้ข้อสงสัย] DotA 2 เรื่องการจ่ายเงิน

ViRuS|Benz
10th June 2012, 19:27
อันที่จริงผมก็ไม่ได้รู้อะไรมากมายหรอกครับ เพียงแค่อยากจะบอกทุกคนว่า "เล่นฟรี" แน่นอนครับ
ที่เขาให้ซื้อน่ะ ( Dota 2 Invite Legendary 39.99$ ) เป็น Key ที่สามารถเล่นตัว Full ได้ก่อนใครครับ พอเปิดตัวเป็นอันเรียบร้อยแล้วก็เล่นฟรีได้ครับซึ่งตอนนี้เป็น Beta ยังต้องใช้ Invite Key อยู๋
ถ้าใครอยากได้คีย์ แนะนำครับให้ไปติดตามได้ที่ DotA2Thailnd ครับ https://www.facebook.com/DOTA2Thailand (เพจนี้เค้าใจดีแจกคีย์เรื่อยๆครับ^^)

ส่วนเรื่อง Cash Shop ก็ไม่ต้องเป็นห่วงอีกเช่นกันเป็นแค่การแต่งสวยๆงามๆแค่นั้นครับ และจะมีอีกอย่างคือ Level ผู้เล่น(ไม่ใช่ Level ฮีโร่นะครับ^^)จะมีค่าประสบการณ์การเล่นอยู่ครับ
ซึ่งใน Cash Shop ก็จะมีที่ +เป็นเปอร์เซ็นต์ครับ (เหมือนบวก EXP ใน PB) ครับไม่ต้องกังวลเรื่องได้เปรียบเสียเปรียบหรอกครับ และผมเชื่อว่าถ้าการเล่นไม่ยุ่งยากเกินไป (ซึ่งตอนนี้ผมคิดว่ายุ่งยากมากกก)
อาจจะได้ใจหลายๆคนเรื่อง Hero ครับเพราะของเขา ฟรี ทุก ตัว

สาวก DotA2 ไม่ต้องหงุดหงิดไปหรอกครับ ^^

lgorakoj
10th June 2012, 21:07
ชอบที่ ฮีโร่ ฟรีทุกตัว =w=

+ ไอเทมของแต่งของคูณ ดรอปหลังจบเกมด้วยนะเออ xD

satsawat7925
10th June 2012, 21:10
ชอบที่ ฮีโร่ ฟรีทุกตัว =w=

+ ไอเทมของแต่งของคูณ ดรอปหลังจบเกมด้วยนะเออ xD ใช่ๆผมได้ หัว Axe กับ Sven และดาบของ Yunero มาฟรีๆเลย

-_NaMe-NoT_-
10th June 2012, 21:13
ขอบคุณ เจ้าของกระทู้มาก ที่แถลง การ ให้ได้รู้กัน ได้ไม่ต้องดราม่ากันอีก

อีกอย่างนะ อย่าเอา dota 2 กับ hon มาเปรียบกัน no ดราม่า

Fuzzy
10th June 2012, 21:30
DotA 2 เปรียบเทียบกับ HON ได้อยู่เห็น ๆ :P

DeKidZapper
10th June 2012, 22:24
อีกนานป่ะ ?

UrAuZi
11th June 2012, 06:54
DotA 2 เปรียบเทียบกับ HON ได้อยู่เห็น ๆ :P
จะเปรียบเทียบอีกนานปะ ?

Deathbringer
11th June 2012, 07:01
แล้วตกลงจะเปรียบป่าว ถ้าเปรียบจะได้ต้มน้ำ -.-