PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามเรื่อง battlefield 3 multiplayer

niorjung
11th June 2012, 04:04
ผมเล่นได้แค่ 9map แล้วอีก8map ผมต้องซื้อไรเพื่มหรอคับ หรือว่ามันยังไม่ได้เปิด แล้วอีกmapนึงที่อยากเล่นมากเลย map ที่ ยิงทุกอย่างพังกระจายได้หมด ต้องซื้ออะไรเพื่มหรือป่าว ใครรู้ช้วยบอกหน่อย

eggmix98
11th June 2012, 05:36
คุณซื้อเเต่ bf3 only สิน่ะ ซื้อ DLC B2K เพิ่มมันจะเพิ่มหัยอีก 4 map + อาวุธปืนไปปลดล๊อกเอง น่ะ
ส่วน DLC QC นั้น ต้องรอครับ ส่วนอยากเล่นก่อนคัย ซ์้อ premium ได้เล่นก่อนได้ทุก DLC ที่จะออกทั้งหมด + ประโยชน์มากมาย ^_^

niorjung
11th June 2012, 05:42
คุณซื้อเเต่ bf3 only สิน่ะ ซื้อ DLC B2K เพิ่มมันจะเพิ่มหัยอีก 4 map + อาวุธปืนไปปลดล๊อกเอง น่ะ
ส่วน DLC QC นั้น ต้องรอครับ ส่วนอยากเล่นก่อนคัย ซ์้อ premium ได้เล่นก่อนได้ทุก DLC ที่จะออกทั้งหมด + ประโยชน์มากมาย ^_^

ผมกดซื้อผ่านบัตร เครดิส ใน Origin ก็สามารถเล่นได้เลยใช่ไหมคับ ตัวนี้ใช่ไหมคับ battlefield 3 back to karkand

ZediEz
11th June 2012, 06:11
ผมว่าถ้าจะซื้อตอนนี้ แนะนำ premium ไปเลยน่าจะคุ้มกว่านะ ตัว premium ก็จะรวม back to karkand ไว้ด้วย ปืนใหม่เพิ่มเยอะมากก

niorjung
11th June 2012, 18:55
ผมว่าถ้าจะซื้อตอนนี้ แนะนำ premium ไปเลยน่าจะคุ้มกว่านะ ตัว premium ก็จะรวม back to karkand ไว้ด้วย ปืนใหม่เพิ่มเยอะมากก

ก็อยากซื้อนะคับ แต่เพื่งสั่งจอง diablo 3 เดี๋ยวแอ๊บ ไม่มีไรกินทั้งเดือนอีก -*-