PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ใครมีวิธีเเกมี่งอ่า

mrkak
12th June 2012, 20:44
เรื่องมีอยู่ว่ามีเพื่อนหญิงคนนึง ซึ่งผมไม่ได้ชอบเลย
ซึ่งในที่นี้ไม่ขอบอกเพราะหน้าตา หน้าตาเธอใช้ได้เลยทีเดียว
ความรู้ไม่ต้องบอก เเม่งเกรด4 - -*
ซึ่งผมเป็นโรคไรมะรุ เวลาเจอหน้าหล่อนคนนั้น
เดี๊ยวเล่าให้ฟังก่อน
ตอนเเรกเธอวผู้นั้นก็เป็นเพื่อนกันดีๆ เเย้วคราวนี้
มีไอ...เเม่งมาชอบล้อว่าผมรักเธอวผู้นั้น
เเล้วพอมีคนยอหรือไรพวกนี้มากๆ หน้าจะเเดงอัตโนมัติ
ถ้าถามใจผมตรงๆไม่ได้ชอบเธอวผู้นั้นเลย
เข้าเรื่องต่อ เวลาเจอเธอวเเล้วมันจะติดเรื่องอดีต
ถ้าผมไม่คิดมากมันก็ปกติ(เวลามีความสุขจนลืมตัว)
เเต่ถ้าเผลอคิดหน้าจะเเดง ผมไม่อยากให้คนเข้าใจผิด
ทำไงดีอะ

zerohunter000
12th June 2012, 22:48
ทนฟังแล้วชินไปเอง บอกไปเลย Fush ROh DaH Gu ชอบผู้ชาย :D

Shanbo
13th June 2012, 00:17
เชื่อผมไม่เชื่อก็แล้วแต่

แต่อย่าทำให้คนอื่นเขาเข้าใจผิด ชอบก็บอกว่าชอบ ไม่ชอบก็บอกว่าไม่ชอบ

ไม่จำเป็นต้องบอกตรงๆ แสดงให้เห็นก็พอ ที่มันไม่หักหาญน้ำใจกัน

fantasyFTS
13th June 2012, 01:48
ก็พูดแบบ ฮาๆ ตอบกลับเลยใครชอบว้า อย่างงี้ไง 555+

THE_NOKIA_LOVE
13th June 2012, 08:36
เอ้า ถ้าเป็นผมจะบอกว่าชอบ ทำไมหรอครับเคยเป็นเหมือนกันบอกไม่ชอบ*****ก็ล้อได้ทุกวัน พอบอกชอบไม่เกินอาทิตย์หรอกหายครับเงียบกริ่ม แต่ผมก็เดินไปอธิบายให้เธอฟังว่าเบื่อเพื่อนมันล้อถ้าเราพูดให้เธอเสียหายขอโทษนะ โหยได้คะแนนหญิงเต็มๆ พูดต่อหน้าเพื่อนๆเลยเอาให้ดังๆแต่นิ่มนวณรับรองวิธีนี้ ยิงปืนนัดเดียวได้นกสองตัวแบบเห็นๆ คนไหนที่เราชอบก็ไปพูดให้มันได้ยินเลยก็ได้ ตั้งแต่นั้นผมก็ไม่โดนล้ออีกเลยแถมผู้หญิงก็ด่าไอพวกที่ล้อผมกระเจิงเลย ลองเอาไปใช้ดูนะที่บอกว่าให้พูดว่าชอบมันแก้เขินอายได้นะครับ:cool:

CANLOF
13th June 2012, 08:48
ทำไมต้อง "เธอว" ???

killertop
13th June 2012, 09:26
ภาษาวิบัติทั้งนั้น...อ่านแล้วเกาหัวไม่รู้เป็นอะไร

anoko
13th June 2012, 12:13
ผมไม่มีวิธีแกครับ