PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ตอบทีครับ :)

microlab
12th June 2012, 22:01
MSN อะครับ ตอนนี้ผมใช้เวอชั่นล่าสุดอยู่ เเล้วผมก็ไปโหลด msn plus 5.0 มาติดตั้ง พอติดตั้งเส็จ MSN ก็เข้าไม่ได้ซะงั้น

ผมเลยลองลบ MSN ตัวเก่าออกเเล้วลง MSN 8.5 พอลง MSN plus ห็เป็นเหมือนกันอีก พอกดเข้าเเล้วมันก็บอกให้กด close โปรเเกรมทันที

งง มากครับ ไม่รู้นะว่าใครเจอปัญหานี่บ้าง ช่วยหน่อยนะครับ T^T

ถ้าลงผิดหัวข้อก็ขออภัย :shutup

chikuva
13th June 2012, 06:46
ลองลบ msn plus 5.0 ออกก่อนครับ หลังๆมานี้พวก plus ไม่ค่อยมีประโยชน์แล้ว(สำหรับผม)