PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : [ระบาย] คลายเครียด

fantasyFTS
12th June 2012, 22:32
ไอพวก ทำงาน 7-11

แม้งจะจีบ แฟนผม อย่างเดียว อะ แฟนผมโดนย้าย 7-11 หลายสาขาแล้ว นิสัย

ที่แบบ จะจีบขอเป็นแฟน ชอบเลย มันทุก สาขาเลย มันจ้องจะจีบ

แต่ได้คำนี้จากแฟน ว่า คำว่ารัก เราไม่เคยพูดกับ ใครมาก่อน เราพูดกับเอิร์ท คนเดียว แล้ว พวกที่จีบ เราไม่สนใจด้วย

คำถามคือ

:ask มันจีบ เพื่อ หรอกไป ข่มขืน หรือรุม หรือป่าว ถ้าเป็น แบบนั่นผมจะตามไปอัดมัน

LoVEGothic
12th June 2012, 22:47
พวกหน้าม่อน่ะ ถึงมีแฟนหรือมีผัวแล้วมันก็จะจีบ ไอ้พวกนี้ต้องระวังหน่อยนะ แบบนี้น่าเป็นห่วงแท้ ก็นะไม่ต้องไปร้อนรนอะไรมากหรอก ดูๆไปถ้ามันเกินเลยก็อัดแม่มเลยสนับสนุน:rofl

Shanbo
13th June 2012, 00:32
การใช้ความรุนแรง ไม่ใช่วิธีแก้ปัญหาที่ถูกต้องนะครับ

ใช้หมองดีกว่าครับ เหมือนอิคคิวซังอ่ะ อิือิ

อย่าให้อารมณ์มาทำให้ขาดสตินะครับ ถึงคุณไม่ห่วงตัวเองแต่ก็ขอให้คิดถึงแฟนคุณด้วย

fantasyFTS
13th June 2012, 00:46
การใช้ความรุนแรง ไม่ใช่วิธีแก้ปัญหาที่ถูกต้องนะครับ

ใช้หมองดีกว่าครับ เหมือนอิคคิวซังอ่ะ อิือิ

อย่าให้อารมณ์มาทำให้ขาดสตินะครับ ถึงคุณไม่ห่วงตัวเองแต่ก็ขอให้คิดถึงแฟนคุณด้วย

มันชอบ ทักว่า แฟนผม นมใหญ่คร้าฟ -*-

chigarat
13th June 2012, 01:15
มันชอบ ทักว่า แฟนผม นมใหญ่คร้าฟ -*-

ทักงี้ต่อยแม่* :o

Shanbo
13th June 2012, 02:17

แบบนี้มันเข้าข่ายล่วงละเมิดทางเพศแล้วล่ะึครับ เล่นแรงขนาดนี้บอกผู้จัดการ 7-11 ไปเลยครับ

steroids
13th June 2012, 02:41
ทำใจครับงานแบบนี้ ต้องเจออยุ่แล้ว

CPERTT
13th June 2012, 23:33
อย่าไปสนใจมันเลยครับ เชื่อใจแฟนคุณเถอะ พวกนี้มันก็เห่าไปวันๆ งั้นแหละปล่อยๆ มันเห่าไป ว่างๆก็ไรท์หนัง AV ไปให้มันดูซะ แม้งจะได้หายเงี่ย.. 555

ปล. จขกท ชื่อเหมือนผมเลย :)

yogurtkun
14th June 2012, 01:19
ไม่ต้องไปสนใจครับ.. เชื่อมั่นในตัวแฟนคุณเถอะ!!

เอางี้สิ.. มันอยากจีบดีนัก คุณก็ไปหา แฟนคุณบ่อยๆ สิ เข้ากะ ตอนไหน ก็ ไปตอนนั้นเลย
ไปอยู่คุยกัน เล่นกัน เวลาเขาไม่มีลูกค้า แฟนคุณจะได้ไม่ว้าเหว่ ไขว้เขว และก็มี่เพื่อนคุยด้วยไง

THE_NOKIA_LOVE
14th June 2012, 11:31
อ้าวเห็นหน้าแฟนแล้วหรอครับหรือหน้าพ่อแฟน แฟนคุณเรียนอยู่หรือทำงานแล้วอ่ะ ผมเคยเรียนอยู่ที่ปัญญาภิวัฒอ่ะเขาส่งผมกับแฟนไปลงเซเว่นเหมือนกันแฟนผมมันหมวยx ก็โดนเหมือนกัน แต่ผมได้แฟนแล้วเลยไปหยามหน้ามันตั้งแต่นั้นมันไม่กล้าพูดจีบเลย:o หยามไงน่ะหรอคือแฟนเลิกงานแล้วผมรอหน้าร้าน ลงมาปุ๊บก็หอมปับหันไปมันมองอยู่ฮาเลยครับ เข้าใจครับปัญหาเดียวกันแต่พอไปซักพักมันก็เลิกแซวเอง(ไม่รู้เกิดจากผมหรือเวลากันแน่) แต่ที่แน่ๆเรียนจบปุ๊บก็หมั่นปับแต่งงานเรย จนตอนนี้ลูกสองแล้วคร้าบ:sweat

THE_NOKIA_LOVE
14th June 2012, 11:34
ไม่ต้องไปสนใจครับ.. เชื่อมั่นในตัวแฟนคุณเถอะ!!

เอางี้สิ.. มันอยากจีบดีนัก คุณก็ไปหา แฟนคุณบ่อยๆ สิ เข้ากะ ตอนไหน ก็ ไปตอนนั้นเลย
ไปอยู่คุยกัน เล่นกัน เวลาเขาไม่มีลูกค้า แฟนคุณจะได้ไม่ว้าเหว่ ไขว้เขว และก็มี่เพื่อนคุยด้วยไง

ทำแบบนั้นโดนผู้ช่วยผู้จัดการ ด่าสิครับยิ่งบางเซเว่น พวกเซ็กลิต(เขาเรียกงี้)มาคอยให้คะแนนและตรวจร้าน ยังไม่เข้ายิ่งห้ามเอาแฟนหรือคนรู้จักเข้าร้านและยิ่งห้ามคุยเวลางาน ถ้ารักแฟนอย่าคุยเวลางานเดี้ยว ผจก มันหมั่นไส้เอา ใช้วิธีผมดิฮาเลย มันไม่กล้าอีกเลยอ่ะ:cool: แต่ทำนอกร้านนะ ทำในร้านก็โดนด่าเอาแน่ๆ