PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : HON?

binzilaza
14th June 2012, 17:25
:askคือผมอย่ารู้ว่า HON Thailand กับ HON Garena มันอันเดียวกันไหมคับ
.
.
.
.
.
.

degden009
14th June 2012, 17:27
รู้สึกจะอันเดียวกันนะครับ เพราะเข้าไป เดี๋ยวมันก็มีให้เลือกว่าจะเล่นกับประเทศไหนอีกแหละครับ

Sylphz
14th June 2012, 17:36
อันเดียวกันครับที่ต้อง มี HoN thailand เพราะ คนไทยส่วนใหญ่อ่านภาษาอังกฤษไม่ได้-เขียนไม่ได้ หน้าที่หลักๆของ HoN thailand คือ ทำเเพทภาษาไทย , รับเรื่องร้องเรียนเป็นภาษาไทย เเละ เเจ้งให้ Garena , เวลา Garena ประกาศอะไรมา HoN thailand ก็จะแปล เป็นภาษาไทย เเล้วก็ลงเวปให้อ่าน