PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ผู้หญิงชอบผู้ชายทีกล้ามาจีบหรือชอบผู้ชายที่ขี้อายไม่กล้าจีบได้เเต่มอง

pittawat
14th June 2012, 19:23
ชาวjokergameth คิดว่าข้อไหนครับที่ผู้หญิงชอบ :cool:

starzerobenz
14th June 2012, 19:24
ก็ถ้าบางคนออกตัวแรงๆก็ง่ายครับ แต่ว่าคนที่เก็บตัว เงียบๆ ไม่เล่นกับใคร ไม่ค่อยมีโอกาสหรอก

EikueHD
14th June 2012, 19:26
ก็ถ้าบางคนออกตัวแรงๆก็ง่ายครับ แต่ว่าคนที่เก็บตัว เงียบๆ ไม่เล่นกับใคร ไม่ค่อยมีโอกาสหรอก
ถูกต้องครับ ชีวิตจริงไม่ได้เหมือนใน เมะ
เป้าหมายมีไว้พุ่งชน

maxk4255k
14th June 2012, 19:32
555ผมจะเล้าประสบการให้นะ
ตอนนั้นผม ม.2 ผมชอบคนๆนั้นอยู่นานมากแล้วก็เก็บความลับเงียบมาตลอด ไม่บอกเพื่อน ไม่บอกใครเลย
ตอนนี้ ม.3 เค้าก็รู้แล้วว่า ผมชอบเค้า เพราะ สีหน้าผมมันบอก(หน้าแดง) เวลาคุยกับเค้า ก็ประมาณนี้แหละ
แอบชอบอยู่นานมากเลย ตอนนี้เค้าก็รู้แล้ว แล้วคนๆนั้นก็ชอบผมด้วย อิอิ ผมดีใจมากเลย ประมาณนี้แหละ
แต่โอกาศแบบผมอาจจะเกิดขึ้นได้น้อยมาก
ขอแนะนำให้จีบไปเลยดีกว่า

(เขียนปิดตรงไหน ขออภัยด้วยน้อ รีบพิม)

FANG
14th June 2012, 19:35
ถูกต้องครับ ชีวิตจริงไม่ได้เหมือนใน เมะ
เป้าหมายมีไว้พุ่งชน

ถ้าชนแล้วเจอ อาเบะ อะ จะว่าไง

pittawat
14th June 2012, 19:37
ผมเริ่มมีความมันใจละ อิอิวันนี้ผมเดินไำปถามชื่อเค้า เธอๆชื่อไรหรอคราฟฟ ^^ เเล้วเค้าก็ยิ้ม><เเล้ว ก็เดินกลับบ้านไปเลยอ่ะ เเปลว่าอะไรหรอครับ

Arbadius'z
14th June 2012, 19:38
ไม่่จีบแล้วจะได้เป็นแฟนหรอครับ แต่ไม่ใช่ทำให้เขารำคาร ต้องให้เกียรติเขาด้วยนะครับ คือ การจีบแต่ละคนไม่เหมือนกัน

จีบแบบขี้อายก็ได้นะ แบบขี้อายๆแต่ไม่ใช่ไม่มองหน้าเลยหรือทำตัวเงียบๆแต่เป็นแบบยิ้มให้แต่ไม่กล้าทักแต่เขาก็รู้กันแบบเคยคุยกันมาก่อนแบบนี้ก็น่าจะโอเคนะครับ:o

แล้วก็ยกเว้นจะมีคนมาชอบคุณนะ ถึงจะได้เป็นแฟนจิบิ

Mustas
14th June 2012, 19:38
ต้องกล้าสิ = = ไม่กล้าทำอะไรเลยเขาจะชอบเหรอ (ส่วนใหญ่) อาจจะมีบางคนมั้ง

fantasyFTS
14th June 2012, 19:39
<<< ผู้หญิงสวยๆ มองเยอะ ผมไม่แล มอง ผมเขิน ทุกคน สุดท้าย ไม่ได้ใครมาเลย

นอกจาก หญิงห้าว คนนึง 555+

enoigame
14th June 2012, 19:45
ผมว่าสาวๆชอบผู้ชายขี้อายนะ ไม่ก็ผู้ชายเฮฮา
ออกตัวแรงก็ล้มเจ็บนะ ^^

yuttipron
14th June 2012, 19:46
ผู้ชายที่ขี้อายไม่กล้าจีบได้เเต่มองจะได้เเฟนคงมีเเต่ในอนิเมมั้งครับไม่งั้นก็หน้าเหมือนพี่โดมถึงจะมีเเฟน

Bangzuzu
14th June 2012, 19:47
ถ้าชนแล้วเจอ อาเบะ อะ จะว่าไง

um ก็รู้กันอยู่นะ

Azar1001
14th June 2012, 19:55
ไม่จีบแล้วผู้หญิงจะรู้ได้ไงว่าเราชอบละ

ballba
14th June 2012, 21:36
มองหน้ากัน แล้วจะรู้ไหมหละเนี่ย

ผู้หญิงเขาไม่ใช่พระเจ้า ที่ตรัสรู้ได้นะ 555

dojo123753951
14th June 2012, 21:46
ผมยกตัวอย่าง

1.ผู้ชายคนนึงหล่อมาก แต่ขี้อายเก็บตัวเงียบไม่กล้าคุยกับหญิงเลย

2.ผู้ชายคนนี้ไม่ค่อยหล่อ(หน้าบ้านๆ) แต่อารมณ์ดี กล้าแสดงออกในการจีบหญิง ดูแลให้ความอบอุ่นคนอื่นได้

2 คนนี้ถ้าคุณเป็นผู้หญิงคุณจะเลือกใคร?....ผมเลือกข้อ2ครับ ไม่ต้องหล่อมากแต่ ขอให้อยู่ด้วยแล้วมีความสุขแค่นั้น:yes

communism
14th June 2012, 22:29
ผู้หญิงชอบผู้ชายทีกล้ามาจีบ - - ผู้หญิงเขาไม่ได้เทพเจ้านะครับ จะได้รู้ไงว่าชอบไม่ชอบ พวกขี้อายได้แค่่มองละึครับ ผู้หญิงไม่สนใจหรอก มันต้องบุกครับ

ไม่เชือลองไปจีบคนที่คุณชอบดิ อาจได้เป็นแฟนก็ได้

wanjaiteeruk
14th June 2012, 23:03
ถ้าเขาไม่ชอบเรา หน้าแตก อาย มองหน้าไม่ติดเลยนะครับ กล้าเสี่ยงหรอ ??

pittawat
15th June 2012, 21:01
ผมได้เเลวคราฟฟ 555+ เมื่อเย็นไปเดอะมอล เเล้วเดินไปดูคอมกับเพื่อนเจอผู้หญิงอยุ่สุรนารี อย่างงามอ่ะ ผมจัดเลยคับ ถามชื่อ ขอเบอร์ คุยกันคบกันเลยครับ ผมว่าเราต้องกล้าจีบนะ ไม่งั้นคงไม่ได้มีเเฟนกับเค้าซักทีหรอก ^^

ballba
15th June 2012, 21:06
ผมได้เเลวคราฟฟ 555+ เมื่อเย็นไปเดอะมอล เเล้วเดินไปดูคอมกับเพื่อนเจอผู้หญิงอยุ่สุรนารี อย่างงามอ่ะ ผมจัดเลยคับ ถามชื่อ ขอเบอร์ คุยกันคบกันเลยครับ ผมว่าเราต้องกล้าจีบนะ ไม่งั้นคงไม่ได้มีเเฟนกับเค้าซักทีหรอก ^^

ถูกต้อง

พี่ก็ไปเดอะมอลมา 2-3 วัน

***** เห็นแต่เด็ก อาชีวะ แหล่มๆ สุร พี่ไม่ชอบหวะ

พี่ชอบเด็ก แรดๆ หน่อย เฮือกๆๆๆ

ไปเจอพวก เด็กเทคนิค ***** ร้อนตัว เห็นกวนตีนมาหลายคนละ

บางคน**** ไม่รู้จักเขานะ แต่เข้าไปในตู้ เกะกับเขาเลย ทั้งที่เขาก็ไม่ชอบนะ

จนมาฟ้อง พนักงาน เสี่ยวไปไหมนั่น

exion1
15th June 2012, 21:11
เอ้า ไม่กล้าจีบจะไปมีได้ไงเล่า อยู่เฉยๆแฟนคงลอยมาหามั้ง 5555+

Pop_PeR
15th June 2012, 21:23
555ผมจะเล้าประสบการให้นะ
ตอนนั้นผม ม.2 ผมชอบคนๆนั้นอยู่นานมากแล้วก็เก็บความลับเงียบมาตลอด ไม่บอกเพื่อน ไม่บอกใครเลย
ตอนนี้ ม.3 เค้าก็รู้แล้วว่า ผมชอบเค้า เพราะ สีหน้าผมมันบอก(หน้าแดง) เวลาคุยกับเค้า ก็ประมาณนี้แหละ
แอบชอบอยู่นานมากเลย ตอนนี้เค้าก็รู้แล้ว แล้วคนๆนั้นก็ชอบผมด้วย อิอิ ผมดีใจมากเลย ประมาณนี้แหละ
แต่โอกาศแบบผมอาจจะเกิดขึ้นได้น้อยมาก
ขอแนะนำให้จีบไปเลยดีกว่า

(เขียนปิดตรงไหน ขออภัยด้วยน้อ รีบพิม)

อุ้ย ย ยย สวดยอดครับ
เเต่สำหรับผม เป็นผู้ชายขี้อาย เเต่ ก้ต้องมีความกล้า บ้างล่ะครับ
เพราะว่า ถ้าเราไม่กล้าทำอะไรซักอย่าง เเล้วจะได้ซึ่ง อะไรมาล่ะครับ ^ ^"

THE_NOKIA_LOVE
15th June 2012, 23:55
อ้าวงี้ผมได้แม่สือผมผิดป่ะเนี้ย:o ผมขี้อายไม่กล้าจีบแต่ได้แม่สือซะงั้น