PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : คนที่ผมชอบเขาเป็นแบบนี้อะครับ !

rujzababin
14th June 2012, 20:11
คือตอนที่ผมเห็นเขาวันแรกผมก็ชอบเขาแล้ว เขาอยู่ห้องเดียวกับผมครับ แต่ว่าเขาไปชอบรุ่นพี่ (ชอบมากๆด้วย เรียกว่า คลั่ง เลยดีกว่า :sweat) เรียกวันนึงเขาเขียนจดหมายไปหารุ่นพี่ซึ่งผมเจอผมเลยขโมยมา แล้วไม่ให้คืนด้วย สักพักนึงเขากฌโกรธผมผมเลยเอาไปคืนอะ แต่เขาไม่เอาแล้วจากนั้นเขาก็ไม่พูดกับผม :shutup ซึ่งเมื่อก่อนก็คุยกันดีมากผมอยากจะย้อนเวลากลับไปมากๆเลยแต่ทำไม่ได้ ผมจะทำไงดีครับ ตอนนี้เขาก็พูดกับผมบ้างแล้วแต่พูดด้วยตอนจำเป็นเท่านั้น ผมสนิทกับเพื่อนสนิทของเขาอยู่ครับ แต่ไม่กล้าจะบอกว่าชอบ

ballba
14th June 2012, 21:34
ผมเข้าใจ แต่นายก็ทำไม่ถูกนะครับ ทีี่ไปขโมยจดหมายมาแบบนั้น

เรื่องส่วนตัวของเขา เราไม่มีสิทธิ์ที่จะไปยุ่งเกี่ยว

ผมคิดว่า เราแค่ทำให้ดีที่สุดและทำให้เธอได้รับรู้ว่าเราชอบเรารักดีกว่าครับ

ถึงแม้ว่าคำตอบสุดท้ายจากเธอ จะออกมาเป็นยังไงก็ช่าง ผมคิดว่าซักวันเขาจะหันมามองที่เราเอง

dojo123753951
14th June 2012, 21:34
ตื้อไปก่อนเพื่อจะหายงอลครับ..แต่ถ้าไม่มีไรดีขึ้นก็ปล่อยเขาไปเถอะ เขาคงไม่ใช่คนที่เหมาะสมกับเราครับ

ปล.ผู้หญิงก็เงี้ยผู้ชายดีๆทำไมไม่ชอบ จนผู้ชายดีๆจะเป็นเกย์กันไปหมดละ(ยิ่งหล่อๆ+นิสัยดีๆไม่ต้องหวัง):sweat

yuttipron
16th June 2012, 00:56
งานนี้กู้ยาก ดันไปทำเรื่องน่าอายนะครับผมว่าขโมยจดหมายเงี้ย ทำใจเถอะครับเเค่ชอบเองไม่ได้รักเป็นจริงเป็นจัง
หาคนที่รู้ใจเราดีกว่าครับเพื่อนผู้หญิงมีเยอะเเยะไป