PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : คอมเป็นไรไม่รู้ครับเวลาเล่นเกม (ใครรู้บอกทีครับ)

boss623
14th June 2012, 21:28
คือ ผมเล่นเกมอยู่ดีมันก็กระตุกแบบว่าอืดๆอ่ะครับ เวลาเปิดเกมตอนแรกก็ปกติน่ะครับแต่พอแปปเดียวมันก็แสดงอาการอ่ะครับ พอปิดแล้วเปิดใหม่มันก็ปกติแล้วอีกซักพัก(ไม่นานนัก)มันก็กระตุกอีกอ่ะครับ แล้วก็ไม่ได้เป็นแค่เกมเดียวด้วยครับ เป็นทุกเกมเลยครับยกเว้นเกมออนไลน์ ใครรู้บอกผมที่ครับว่ามันเป็นอะไร แล้วจะแก้ไขยังไงครับ ขอบคุณครับ:help

dojo123753951
15th June 2012, 22:17
ขอสเปคเครื่อง ณ ตอนนี้ด้วยครับ เพราะมันเกี่ยวกับอุปกรณ์ซะส่วนใหย่ครับเรื่องแบบนี้