PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ผมมีเรื่องสงใสเรื่องผู้ญคนหนึ่ง

BEARRUSSIA
15th June 2012, 00:07
คือผมอะนะคุยกับแฟนกันมา5 ปีละซึ่งเธออยุ่ไกลจากผมมากเราคบกันดีมาตลอด 5 ปี เธอไม่เคยคิดมีไคร มีคนมาจีบก็บอกมีแฟนแล้วตลอด ทั้งๆที่เธอไม่เคยเจอผมเรยเราคุยกันคบกันในโทรสับตลอดและรุ้จักกันทางเอ็มเธอเป็นคนสวยมากๆนะซึ่งจะไปมีไครก็ได้ หาดีคะนาดไหนก็ได้แต่ทำไมเธอถึงไม่ทำ ผมสงใส คะนาดผมหายไปเกือบปี เธอยังไห้โอกาศผม ผมสงใสจิงๆทำไมเธอถึงยังอยู่กับผม ไม่เคยคิดนอกใจแม่สักครั้ง

degden009
15th June 2012, 00:16
เพราะคำว่า"รัก" ไงคุณ ถ้ารักกันจริง เค้าก็ไม่คิดนอกใจคุณหรอกครับ คุณก็อย่าทำให้เค้าเสียใจละ คุณโชคดีนะเนี่ย มีแฟนแบบนี้อะ

raffaella
15th June 2012, 00:17
เคยเปิดกล้องมั้ย สาวดุ้นหรือเอารูปใครมาแอบอ้างป่าวระวังโดนหลอกเอา เราเคยโดน :D

fantasyFTS
15th June 2012, 00:19
เคยเปิดกล้องมั้ย สาวดุ้นหรือเอารูปใครมาแอบอ้างป่าวระวังโดนหลอกเอา เราเคยโดน :D

น่าเชื่อครับ

จขกท. ต้องเปิดกล้อง หรือกำหนด ตัวเขาให้ถ่ายรูปทำหน้าตายังไงแบบนี้

กำหนดให้ แลบลิ้น หลับตา เอามือจับหัว หลับตาข้างแลบลิ้น

ครับลองดู

ballba
15th June 2012, 14:04
แล้วนายจะรู้ความจริงได้ยังไง

ว่าเขาไม่มีใครจริงๆหละครับ

Icescorpio
15th June 2012, 14:12
ผมสงใสจิงๆทำไมเธอถึงยังอยู่กับผม ไม่เคยคิดนอกใจแม่สักครั้ง
ใช้คำว่าอยู่ไม่ได้นะเพราะ ยังไม่เคยเจอกันเลย คบกันโดยใช้เครื่องมือสื่อสารอย่างเดียว
ไม่ได้เล่าว่าเคยคุยผ่านเอมโดยเปิดกล้องแล้วเลย แปลว่าเคยคุยกับคนที่เห็นแต่รูปซึ่งไม่รู้จะใช่ตัวเขาเองเลยหรือเปล่า
เคยมีกริณีนึง คนในบอร์ดเราเนี๊ยแหละ คุยกันรักกันเห็นแต่รูป แต่ดั้นด้นไปตามหาจนรู้ความจริง

ตั้ง 5 ปี จริงๆหน้าจะถึงขั้นที่จะเห็นตัวเป็นๆกันได้แล้ว

Pop_PeR
15th June 2012, 20:31
ความ เชื่อใจ + ความซื่อสัตย์ = ชั่วนิรันดร์

Jizsy
15th June 2012, 20:38
อย่าไปเชื่อมากครับ :sweat

BEARRUSSIA
15th June 2012, 21:14
จากการถามจากการสังเกตุจากการคุยกันอะครับเสาร์นี้ก็จะเจอกันแล้วครับเห็รหน้าตาแต่ในรูปเองผมก็มั่นใจในตัวเธอนะครับเธอเป็นเด็กใต้เห็นเค้าบอกเด็กใต้รักจริงผมก็จะรองดูสักตั้ง

Pop_PeR
15th June 2012, 21:22
ผมก็ชาย ใต้นะครับ 5 5 5+