PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : 18+รบกวนช่วยทีครับ

SchoolFood
16th June 2012, 14:30
คือผมอยากทราบเกี่ยวกับการตั้งครรภ์ คือผมไม่เคยมีอะไรกับแฟน เพียงแต่ว่าผมกับแฟนมักจะทำเหมือนเรามีเพศสัมพันธุ์ คือแฟนผมใส่กางเกงและกางเกงในตลอด ส่วนผทก้เอาเจ้าน้องชายขย่มตรงส่วนนั้นของแฟนแล้วเสร็จใส่กางเกงแฟ ตัวอสุจิที่ผมหลัั่งออกมามันซึมทะลุกางแฟนไปถึงกางเกงในเลยกังวลมาก แต่ไม่เคยสอดใส่อวัยวะเพศนะ อยากถามมีโอกาสตั้งครรไหมแล้วแก้ไขยังไงดี กินยยาคุมดีไหม

LovePiece
16th June 2012, 14:34
ถ้ากางเกงของคุณหนาพอ ก็อาจจะไม่ซึมได้นะ

dojo123753951
16th June 2012, 14:45
กืนยาคุมฉุกเฉินครับ..คราวหน้าคราวหลังใส่ถุงแล้วเสียบไปเลยไม่ต้องมาทำแบบอ้อมๆหลอกครับมันไม่เร้าใจ:yes

Satyric
16th June 2012, 14:56
กืนยาคุมฉุกเฉินครับ..คราวหน้าคราวหลังใส่ถุงแล้วเสียบไปเลยไม่ต้องมาทำแบบอ้อมๆหลอกครับมันไม่เร้าใจ:yes

เห็นด้วยจ้า ถ้ากลัวท้องก็แค่ใส่ถุง (เมื่อวานพาหลานไปเดินข้างนอกหลังบ้านผมมีบ้านพี่ชายมีลูกสอง มันใส่ถุงยางดีมาก!แต่มันทิ้งตรงหน้าบ้านมันเลย - - เหี้eสุดๆอะ)

16th June 2012, 14:58
เห็นด้วยจ้า ถ้ากลัวท้องก็แค่ใส่ถุง (เมื่อวานพาหลานไปเดินข้างนอกหลังบ้านผมมีบ้านพี่ชายมีลูกสอง มันใส่ถุงยางดีมาก!แต่มันทิ้งตรงหน้าบ้านมันเลย - - เหี้eสุดๆอะ)

ขออภัยครับ บอร์ดนี้ห้ามพูดคำหยาบ ระวังจะโดนแบน ณ จ๊ะ:yes

Por_Sutikul
16th June 2012, 15:22
ความเห็นส่วนตัวของผมนะครับ อาจจะเอาไปคิดตามที่ผมพูดแต่ไม่ต้องเชื่อผมก็ได้ แต่ผมคิดว่าไม่ท้องแน่นอนครับ ถ้าคุณไม่ได้จ่อให้แตกใส่ตรงๆของแฟนคุณเลยอะนะ
แต่คราวหลังผมว่าใส่ถุงยางแล้วขอสอดจริงๆไปเลยไม่ดีกว่าหรอความรู้สึกมันผิดกัน ?
เพราะจริงๆแล้ว ช่องคลอด มีระยะห่างจากมดลูก (ประมาณ 3-5 นิ้ว ขึ้นอยู่กับสรีระของแต่ละคน) ซึ่งการปล่อยของเราแต่ละครั้ง จะพุ่งปรี๊ดๆ(แข็งแรงก็ไปไกล) เพื่อให้เข้าไปถึงมดลูก และตรงมดลูกจะมีรูเล็กๆที่เข้าไป(ดูหนังญี่ปุ่นเวลาที่มันสอดปากเป็ด ที่เห็นเป็นรูเล็กๆนั่นแหละครับ) อสุจิจะเข้าไปทางนั้นและฝังตัวกับทางมดลูก
แต่อาจมีเปอร์เซ็นท้อง(ผมว่าไม่เกิน 5%) เพราะหากแฟนคุณมีน้ำหล่อลื่นด้วยแล้ว การที่อสุจิจะซึมและเลื้อยเข้าไปในกางเกงหรือกางเกงในได้ อสุจิตัวนั้นหากเกิดออกมาต้องเป็นยอดมนุษย์แน่นอน เพราะถ้าหากผมคิดนะ ซึมผ่านกางเกง ซึมผ่านกางเกงใน วิ่งเข้าช่องคลอด แล้วก็ฝังตัวที่มดลูก มันหลายขั้นตอนเกินไป เพราะไม่ฝังตัวกี่นาที่นี่แหละ มันจะตายไปเอง
ถ้าเสร็จแล้วล้างเลยผมว่าไม่ท้องแน่นอน

aminookey
16th June 2012, 23:59
ยิ่งกว่าเด็กทะลุถุงยาง
อยากมากจริงก็มีแต่ให้แฟนแฟบให้ ของแฟนกระผมมันเล็กน่ะ กลัวเลือดซึม

PhenomXII
17th June 2012, 00:04

คุณอย่ามั่วซ่ัวสิครับ คุณให้แฟนคุณกินบ่อยเหรอครับ

ยาคุมฉุกเฉินมีผลข้างเคียงร้ายแรงมากนะครับ มีโอกาศเป็นมะเร็งได้ ในระยะยาวทำให้มีบุตรได้ยาก มีโอกาศท้องนอกมดลูก(ถึงตายนะครับ) กินบ่อยๆ ทำให้ยาคุมธรรมดาใช้ไม่ได้ผล
กินมั่วซั่วไม่ได้นะครับ บอกไว้เลย เค้าไว้กินตอนผู้หญิงถูกข่มขืนครับ

ถ้าอสุจิไม่เข้าไปในช่องคลอดไม่ท้องหรอกครับ
อยู่ในวัยอยากลองก็ต้องรู้จักระมัดระวังไว้นะครับ ถุงยาง พกตลอด ยาคุมธรรมดาก็ได้ครับ

THE_NOKIA_LOVE
17th June 2012, 00:06
ไม่ท้องหรอก ไม่ต้องห่วงแต่ทางที่ดีมีอะไรกันใสถุงยางดีกว่า

Satyric
17th June 2012, 01:30
ขออภัยครับ บอร์ดนี้ห้ามพูดคำหยาบ ระวังจะโดนแบน ณ จ๊ะ:yes

ไหนอ่ะคำหยาบ ??? หรือจะเป็นคำว่า"มัน" :rofl

yauzalam
17th June 2012, 01:47
ความเห็นส่วนตัวของผมนะครับ อาจจะเอาไปคิดตามที่ผมพูดแต่ไม่ต้องเชื่อผมก็ได้ แต่ผมคิดว่าไม่ท้องแน่นอนครับ ถ้าคุณไม่ได้จ่อให้แตกใส่ตรงๆของแฟนคุณเลยอะนะ
แต่คราวหลังผมว่าใส่ถุงยางแล้วขอสอดจริงๆไปเลยไม่ดีกว่าหรอความรู้สึกมันผิดกัน ?
เพราะจริงๆแล้ว ช่องคลอด มีระยะห่างจากมดลูก (ประมาณ 3-5 นิ้ว ขึ้นอยู่กับสรีระของแต่ละคน) ซึ่งการปล่อยของเราแต่ละครั้ง จะพุ่งปรี๊ดๆ(แข็งแรงก็ไปไกล) เพื่อให้เข้าไปถึงมดลูก และตรงมดลูกจะมีรูเล็กๆที่เข้าไป(ดูหนังญี่ปุ่นเวลาที่มันสอดปากเป็ด ที่เห็นเป็นรูเล็กๆนั่นแหละครับ) อสุจิจะเข้าไปทางนั้นและฝังตัวกับทางมดลูก
แต่อาจมีเปอร์เซ็นท้อง(ผมว่าไม่เกิน 5%) เพราะหากแฟนคุณมีน้ำหล่อลื่นด้วยแล้ว การที่อสุจิจะซึมและเลื้อยเข้าไปในกางเกงหรือกางเกงในได้ อสุจิตัวนั้นหากเกิดออกมาต้องเป็นยอดมนุษย์แน่นอน เพราะถ้าหากผมคิดนะ ซึมผ่านกางเกง ซึมผ่านกางเกงใน วิ่งเข้าช่องคลอด แล้วก็ฝังตัวที่มดลูก มันหลายขั้นตอนเกินไป เพราะไม่ฝังตัวกี่นาที่นี่แหละ มันจะตายไปเอง
ถ้าเสร็จแล้วล้างเลยผมว่าไม่ท้องแน่นอน
ผมก็ว่าอย่าคุณนะถ้าเกิดได้ลูกคุณยอดมนุษย์จริงๆละ แนะนำตามที่ท่านอื่นบอกครับ ใส่ถุงหาขนาดที่พอเหมาะกับของเราใส่แล้วขอมีอะไรกันไปเลยความรู้สึกมันต่างกัน (แล้วคุรจะติดใจประมาณนั้น )

kkung
17th June 2012, 01:51
ขนาดเสียบยังท้องยากเลย -*-

21st June 2012, 18:26
ไหนอ่ะคำหยาบ ??? หรือจะเป็นคำว่า"มัน" :rofl

เหี้eสุดๆ คำนี้อะถึงจะไม่ใช้ภาษาไทยสะกดก็เหอะ:sweat

skullza
21st June 2012, 18:30
ยิ่งแข็งแรงยิ่งยิงไกลหรอคับ ผมแค่ 1เมตรครึ่งเองอยู่ในเกณไหนหว่า:o

ballba
21st June 2012, 19:03
ไม่ท้องชัวร์ครับทำแบบนี้

ขนาดผมสอดใส่ แต่เวลาปล่อยตรงปลายๆยังไม่ท้องเลย

แต่ก็อย่าหาทำเรื่องเสี่ยงๆแบบผมก็พอ - -*

kamonkom911
21st June 2012, 19:18
ทะลุกางเกงในไม่ได้เข้าไปในมดลูกสะหน่อยนะครับ อย่ากังวล เลย

muek9999
21st June 2012, 19:27
ใส่ถึงยางดีสุดครับ คุ้มค่า ลื่นไหล 50กว่าบาทเอง ผมเคยซื้อมา มี 3 ชิ้น รับรองว่าคุ้มครับ

thong323
23rd June 2012, 10:11
555 เพิ่งเคยได้ยิน

O'z NEWBIE IN THE H.H.
23rd June 2012, 14:17
ผมว่ามันคงไม่เข้าไปนะ ผมเคยเรียนมาว่ามันไม่ซึมเข้าไปข้างในเพราะมันมีเยื่ออะไรสักอย่างเนี่ยแหละจำไม่ได้ กันไม่ให้เข้าไปน่ะครับ ถ้าผมเข้าใจผิดก็ขอโทษด้วยครับ