PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : SPiderman Shattered Dimensions แลคมาก

feriouss
16th June 2012, 19:29
คือมันแลคแบบแลคเว่อๆอ่ะผมเปิดเต็มจอกราฟฟิกอัลตร้านี่เสป็คผม
Core i5 - 2300 2.8GHZ Gen-2
แรม Kington 4 GB DDR3
OS Win 7 64Bit
Graphic Ati Radeon 6850 HD
PowerSupply ไม่แน่ใจว่าเป็นของอะไรแต่เป้นของ XFX Core Edition ที่พัดลม 14 หรือ 16 นิ้วนิหละ (ใหญ่กว่าชาวบ้าน)
ที่สำคัญผมเคยเล่นมาก่อนมันแลคบ้างก็จริงแต่ไม่ขนาดนี้(นี่นึกอยากกลับมาเล่น) ลองวัด FPS ดูตอนโหลดฉากใหม่มันอยุที่ 1-10 เท่านั้นเอง = =
ปรกติเล่นแล้วมันจะแลคแปปเดียวแล้วก็หาย แล้วก็ไม่บ่อยแต่นี่คือบ่อยมาก จนผมแปลกใจ ข้อมูลก็บิดตัวเดียวกันเกมก็เกมเดียวกันแครกก็น่าจะอันเดียวกัน(ก็มันมีอันเดียว) ผมปิดอย่างอื่นหมดแล้วด้วย ใครรุวิธีแก้บอกหน่อยมันช้ามากมองน้ำตรงๆไม่ได้เลย