PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : รอกวนเพื่อนๆหน่อยครับ ผมจำชื่อเกมส์ไม่ได้

nowashi
16th June 2012, 21:16
ผมขอชื่อเกมหน่อยครับ เคยเล่นนานและลืม

ตัวเกมส์เป็นแนว FPS เกมส์จะประมาณ เราจะต้องป้องกันฐานเรา จะมีคน รถถัง หุ่นยนต์

บุกเข้ามาจะพังฐานเรา ตัวเราสามารถสร้าง ป้อมปืนกล ป้อมยิงรถถัง คลังกระสุน

ถังน้ำมันส์ โดยการใช้เงิน แล้วพวกปืนต่างๆ ก็ต้องใช้เงินซื้อ แล้วตัวเราจะมี (ถ้าจำไม่ผิดจะเป็นประแจ)

ใช้ซ้อม ทุกอย่าง ยันฐานใหญ่ของเรา

รบกวนเพื่อนๆ ท่านใดนึกชื่อเกมส์ออกบ้าง

ขอบคุณครับ

ปล. ถ้าผิดหมวด ขออภัยนะครับ

Elusory
16th June 2012, 21:25
Iron grip warlord รึเปล่า

nowashi
16th June 2012, 21:25
Iron grip warlord รึเปล่า

ขอบคุณครับ ท่าน