PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ผมขอถามชาว '' JKG '' หน่อยนะครับ

Wievykung
17th June 2012, 02:13
ผมกำลัง อยากรู้ว่าตอนนี้ใครรู้จักคำว่า ''สาวโพรงหญ้า'' บางแล้วครับตอนนี้เพื่อนผมก็รู้จักกันพอสมควร

อยากจะรู้ว่าคำนี้พอคุ้นหู รึปล่าวถ้าใครดูของ BananaMaxtv ก็พอรู้ครับ ผมก็อยากจะรู้คำว่า ''สาวแหน'' มันคืออะไรครับ งง ??

ใครยังไม่ดูก็เข้าไปที่ยูทูป > Yngwie Malmsteen มือกีต้าร์ผู้ไม่ย่อท้อ(Part 2) แล้วก็เวลา > 2:40 ครับ

+John ชาวไร่ KD by TheBryanRf <<<< ง่ายกว่าครับ