PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ปัญหาเรื่องบนเตียง สุขภาพน้องชาย เกิดขึ้นกับผมเสียแล้วT^T [18+ภาษาบ้าน]ยาว!!!!

bararasza
17th June 2012, 03:39

เนื้อหานี้ไม่เหมาะกับผู้มีอายุน้อยกว่า 18ปี โปรดใช้วิจารณญาณ ในการอ่าน[แต่ยิ่งห้ามก็ยิ่งยุ:sweat]

คือผมเคยมีแฟนมาก่อนคนล่าสุดนี้ คนนึง แต่เธอคนนั้น ไม่ว่าจะยังไงก็ตาม นอนนิ่ง ไม่มีลีลาอะไรให้ตกใจ เป็นท่า มาตรฐานเดิมๆ ระยะเวลา ปกติก็ หลั่งเร็วอยู่แล้ว
แต่ใช้ถุงยางเป็น ตัวช่วยเสมอ

จนผมกับเธอได้เลิกกัน

และก็ได้เจอ รักครั้งใหม่ จนสุดท้าย ก็มีอะไรกัน ผลปรากฎว่าแฟนใหม่คนนี้ มีอะไรให้ผมแปลกใจ แบบที่ว่า เอ๋อ แดก เลยทีเดียว

ท่ามาตรฐาน ท่า ทุกท่า ที่เห็นในหนัง มาบรรจง ลงตลัยของผมอย่างไม่หยุดยั้ง

มันทำให้ผมรู้สึกแบบ พระเจ้า นี่มัน แร้ง ลง ชัดๆ หัวใจเต้นแรง:heart แต่ ตลัย ปวกเปียก หด ไร้ซึ่งความแข็งเลยทีเดียว

มันทำให้ผมเครียดมาก ในตอนนี้ ไม่พอ ยังมาพร้อมกับคำพูดที่ฟังแล้วแบบ เงิบ (ถ้าไม่คบ 5 ยก ไม่นอนนะวันนี้ เธอนอนก็นอนไปแต่ฉันจะเอา :eek: ตะลึงตึ่งโป๊ะ!)

ผมแบบ อ้อยๆๆๆๆ และปัญหา การร่วมเพศด้วยท่ามากมาย +กับคำพูดที่ปลุกเร้าอย่างเชี่ยวชาญ มันทำให้ผมรู้สึก กลายเป็นไอ้กระจอกงอกง้อย ซึ่งก็รู้ดีอยู่แล้วว่า ความรู้สึกแบบนี้จะทำให้ น้องชายไม่มีแรงจะทำมาหากิน

จนผลสุดท้าย มัน หลั่งทั้งๆที่ยังไม่แข็งด้วยซ้ำ แต่ได้รับคำปลอบโยนว่า ไม่เป็นอะไร ดีกว่าไม่หลั่งนะ (ผมคิดพิจารณาอย่างเคร่งเครียด ใช่มันดีที่หลั่ง แต่เธอนั่นแหละ คงหงุดหงิดและ เซ็งอาจจะเบื่อเราเลยก็ได้ที่ลีลารักไม่เหนือกว่าแฟนเก่า ถามว่าทำไมผมถึงรู้ว่าแฟนเก่า ลีลารัก ถล่ม ทลาย แค่ไหน ก็เพราะเธอเล่าให้ฟังหน่ะสิ มันทำให้ผม ยิ่งหดหู่เข้าไปอีก เมื่อเธอบอกว่า ฉันทำกันแบบหมุนรอบเตียงเลยทีเดียว :eek:)

ไม่พอ เธอยังมาชี้แนะผมอีกว่า ถ้านายฉีดนะ ใหญ่ได้กว่านี้อีกจริงๆ :eek: โอ้วผมพอรู้ชะตากรรมของตัวเองแล้ว ผมเลย ถือโอกาส ถาม ไปว่า แฟนเก่าเธอ ฉีดหรอ คำตอบที่ออกมา แน่นอน! ฉีดๆๆ
:eek:

ผมจึงบอกเธอว่า ขอโทษนะที่ทำได้ไม่ดี ไว้ลองใส่ถุงยาง จะได้ มีความรู้สึกเสียดสีที่น้อยลง:sweat

แต่เธอตอบมาว่า ไม่เอา ไม่ชอบ ผมก็พูดว่า มันจะได้ปลอดภัยด้วย:sweat แต่เธอบอกว่า ระหว่างใส่ กับไม่ใส่ อันนั้นทำให้นายรู้สึกดีมากกว่ากัน ผมก็ตอบตามความจริง ไม่ใส่สิ รู้สึกถึงความ อบอุ่น ชุ่มชื่น แล้ว ด๊วบๆลื่นไหล:blush

เธอจึงตอบมาว่า ใช่ เพราะฉะนั้น ฉันก็รู้สึกดีกว่าเหมือนกัน:sweat ผมจึงหมดที่พึ่งแล้ว แบบว่า โอ้วไม่นะ จะทำยังไงดี ให้เธอมีความสุข ขืนเป็นแบบนี้นานๆไม่ดีแน่

ด้วยลีลา และคำพูดปลุกเร้า พร้อมคำ บั่นทอน ให้รู้สึก ตื่นเต้น ในแบบที่ไม่เคยเจอมาก่อน และหดหู่ไปพร้อมๆกัน

มันทำให้ความมั่นใจในตัวหมดเลย รู้สึกท้อแท้ ก็วันนี้แหละ บอกตรงๆ แค่รูปร่างเธอ ก็ เป็นอุปสรรค ในการ ควบคุมอารมณ์ของผมแล้ว 34 28 32 สูง 160 หนัก 49 Spec ในอุดมคติ ทุกอย่างยกเว้น อก ไม่ชอบตูมเกินไป แต่เจอตูมขนาดนี้มันก็แทบ ทะลัก นึกถึง ภาพยนตร์เรื่อง มือปืนดาวพระเสาร์ ที่ โหน่ง ชะชะช่า แสดง ไอ้ นกกระจอกไม่ทันกินน้ำ :eek: ยังจะมาเจอลีลาขั้นเซียนแบบนี้

อาจจะเป็นการ ระบาย ความอึดอัดไปในตัว แต่ผมควรทำยังไง ปรึกษา ผู้เชี่ยวชาญ ในการ ปราบ นางเสือสาว ที่รัก ของผม คนนี้ให้ได้อยู่หมัด อ่านจากตำรา Google เข้าใจ แต่ทำไม่ได้ ในเวลานั้น มันทำไม่ได้จริงๆ

ผมคิดว่าปัญหาใหญ่ของผม คือ ตื่นเต้นกับ ลีลาในแบบที่ไม่เคยเจอมาก่อน การพูดจาเร้าอารมณ์แบบ โฉ่งฉ่าง และ ดันเจอคำพูดบั่นทอน ให้ ฉะหงอนใจเล่นอีก เห้อ:sweat

ผมคิดว่า ถ้าเวลาผ่านไปนาน มีบ่อยครั้งขึ้น มันจะทำให้ผม รู้สึก ชิวขึ้น และไม่ตื่นเต้น แต่ถ้าไม่เป็นเช่นนั้นล่ะ? หรือกว่า ตอนนั้นจะมาถึง เธอไม่หนีผมไปแล้วหรือ

ขอบคุณทุกท่านนะครับ หวังว่า ทุกท่าน ที่เข้ามาจะช่วยปลุกน้องชายผมให้ขลังขึ้นมาได้อีกนะครับ :p

เคยมีกิ๊ก เรื่องบนเตียงแบบนี้เหมือนกันครับ
ถ้าไม่คิดจะใช้ถุงยางช่วย เริ่มแรกก็ควรให้แฟนคุณ ออรัล ให้เสร็จก่อนไปรอบนึงนะ
แล้วค่อยต่อกระบวนท่าต่อไป เพราะครั้งที่ 2 ของฝ่ายชาย กว่าจะหลั่งมันจะนานกว่าครั้งแรกมาก
...ขบวนการเสร็จสมอารมณ์หมายของชายและหญิง ไม่เหมือนกันนะครับ
หญิง จะเสร็จช้า แต่สามารถได้หลายครั้งกว่าฝ่ายชาย
ส่วน ฝ่ายชายจะเสร็จเร็วกว่ามาก เพราะฉะนั้นไม่ใช่เรื่องผิดปกติเกินไป

การควบคุมกระบวนท่า ก็เป็นหลักการของฝ่ายชายด้วย อย่าให้แฟนคุณเร่งมากเกินไป
ถ้าคุณใกล้ ๆ จะเสร็จแล้ว คุณควรเปลี่ยนกระบวนท่าเพื่อพักเบรคบ้างซักนิด

...แต่ ผมแนะนำให้ใส่ถุงจะดีกว่านะ เพื่อตัวคุณเอง และเพื่อตัวคุณผู้หญิงด้วย

ปล..ของผมส่วนใหญ่ ถ้าฝ่าย ญ เป็นฝ่ายรุกจะเสร็จช้ากว่า ผมเป็นฝ่ายรุกนะ เราต้องฝึกควบคุมลมหายใจให้ได้ครับ
พูดเป็นหนังจีนกำลังภายในเลย 55+

ขณะ จึ๋งกัน ..... คุณทำใจให้ลอยอย่าคิดถึงเรื่องเซ็กตอนมีเซ็ก..... เชื่อผม

นึกถึงบอลยูโรก็ได้ นึกถึงอะไรก็ที่ไม่ใช้เซ็กกับผู้ ญ ...... ได้ผล 99 เปอร์ (กับแฟนคุณผมไม่แน่ใจนะ) เลยเผื่อไว้ 1 เปอร์
Google มันก็บอกเงี้ย แต่ทำไม่ได้ T^T

nicevari
17th June 2012, 06:58
ก็ยังดีครับ ได้ปั่มปั๊มแบบร้อนแรงซะขนาดนี้ *-* แต่เราว่าน้องนายคงจะระบมอยู่นะ เลยไม่ค่อยตอบสนองเท่าไหร่ ก็พักมันบ้างสิครับ:dance

nat236919
17th June 2012, 07:08
http://www.youtube.com/watch?v=g5h0mzciP94

jeditrainer
17th June 2012, 07:16
ทำใจให้สบาย ๆ สิครับ เลิกจิตตกได้แล้ว ปรับเปลี่ยนความรู้สึกซะใหม่ ถุงยางนะใส่มันซะ ท้องขึ้นมาแล้วจะยุ่ง มีอะไรกันบ่อยขนาดนี้อะ
ผู้หญิงที่เซ็กซ์จัด ถึงเขาจะทำกี่รอบ เขาก็ไม่ค่อยเหนื่อยนะเพราะไม่ได้หลั่งแบบชาย แต่คุณนั่นแหละจะเหนื่อย คางเหลืองตายซะก่อน
ส่วนเรื่องฉีด อย่านะ อย่าเด็ดขาด เน่าขึ้นมาแล้วต้องตัดทิ้ง(อย่างดีก็เลาะเนื้อทิ้ง) อดเสียวไปทั้งชาติเลยนะครับ อย่าหาว่าไม่เตือน

mutongyoza
17th June 2012, 07:30
:eek: สุดยอดมากเลย นาย มีอย่างว่า ร้อน แรง มากๆ อยากได้บ้างจัง:blush ไม่เหมือนแฟนผมก็นอนนิ่งๆอย่างแฟนเก่าคุณแหละ แต่ดีอย่างผมได้เปิด :dance

napushi
17th June 2012, 07:37
โคต อิจฉาตัวโตๆจขกท

I AM LEGEND
17th June 2012, 07:49
เป็นกำลังใจให้ครับ

ong30850
17th June 2012, 08:32
5 รอบเลยหรอ สุดยอดจริงๆ

Capathia
17th June 2012, 08:39
เห็นกระทู้นี้แล้วเพลีย เล่ากันได้โจ่งครึ่มขนาดนี้
เว็บนี้เด็กเยอะนะครับ เบาๆหน่อยละกัน

BackKoMz-
17th June 2012, 08:50
โคต อิจฉาตัวโตๆจขกท

คิดเหมือนกันเลยคับ

alonedevil
17th June 2012, 08:55
แฟนคุณนี้ โหดจริงๆ โชคดีมากๆครับ

SchooL
17th June 2012, 09:05
FAP FAP ครับ 555

zxc35120
17th June 2012, 09:08
มันเกี่ยวกับอะไรอ่ะ ตาลาย อ่านไม่ไหว = =

jackiiez
17th June 2012, 09:09
คบกันมานานยังล่ะครับ ถ้าคบกันมานานแล้ว แนะนำให้คุยกันเลย มีไรก็คุยกันไปตรงๆเลย แบบนี้เจ็บนะ อะไรก็ว่าไป เข้าใจว่าเรื่องแบบนี้สำหรับบางคู่มันพูดยากคับ แต่ถ้าคู่คุณคุยกันแล้วจนหมดทุกอย่างแล้ว ผมว่าต้องคุยปัญหา

ของเราให้อีกฝ่ายเค้าฟัง ว่าเรารู้สึกอย่างไร หลักๆก็คือ บอกให้เค้าปล่อยให้ฝ่ายเราเป็นคนคุมเกมเองทั้งหมด แค่นี้ก็ตัดปัญหาไปได้เยอะล่ะครับ มันก็ขึ้นอยู่กับความสามารถของคุณแล้วว่าจะแข็งสู้ให้เค้าเสร็จได้กี่รอบ

แต่ถ้าเพิ่งจะคบกัน คุยกันลำบาก แนะนำให้ใช้วิธีค่อยๆพูดไปครับ วันละนิด วันละหน่อย ต้องใช้เวลาครับ แต่ผ่านไปสักระยะนึง เรื่องพวกนี้ก็จะสามารถพูดได้ในเชิงติดตลก จนถึงกระทั่ง พูดตกลงวิธีกันขณะอยู่บนเตียงได้สบายๆ

ต้องอยู่กับวิธีพูดของคุณด้วย ว่าจะพูดในเชิงไหนให้เราดูไม่หมกหมุ่นกับเรื่องนั้นมากเกินไป

แต่ถ้าวิธีพูดตรงๆไม่ได้ผลผมว่าก็ลำบากแล้วล่ะครับ เพราะถ้าเอาเรื่องเซกส์ มาเป็นเรื่องใหญ่กว่าความรัก ที่มีให้กัน แบบนี้อยู่กันยากครับ เพราะมันคนละ สไตล์

อย่างของผมแรกๆ ฝ่ายหญิงก็ไม่ค่อยจะชอบหรอกครับเวลาจะมีอะไรกัน ตามสไตล์ของผู้หญิงไทยว่า มันไม่ดี อะ <<<< เซ็งมาก

แต่ผมจะใช้วิธี ให้ฝ่ายหญิงเสร็จก่อนทุกครั้ง ก่อนที่เราจะเสร็จครับ ซึ่งช่วยได้มากทีเดียว เพราะ ไม่งั้นทุกครั้งๆที่มีอะไรกัน ฝ่ายหญิงจะไม่เคยเข้าใจเลยว่าทำไปเพื่ออะไร (สำหรับคนที่ไม่รู้จริงๆนะครับ อันนี้บอกเผื่อไว้อนาคตเผื่อ

มีคนใหม่ :) )

ปล คุยกันตรงๆที่ผมหมายถึง คือ เอาเรื่องที่ จขกท พิมมาทั้งหมดเนี่ยล่ะครับ ไปบอกเธอซะ ถึงจุดนี้ผมแอบสงสัยนะว่ากล้าเล่าให้ใครหลายๆคนฟังแบบนี้แต่กลับไม่กล้าถามแฟน รึว่าถามแล้วแต่ยังแก้ปัญหาไม่ได้หว่าา ฮาๆ

เอาเป็นว่าขอให้โชคดีละกันครับๆ

MerlinB
17th June 2012, 15:05
ไอ้ นกกระจอกไม่ทันกินน้ำ คือไรครับ :blush

THE_NOKIA_LOVE
17th June 2012, 15:36
การที่น้องชายไม่แข็งไม่ใช่เพราะ คุณหมดน้ำยานะครับอาจเกิดจากความเบื่อ ทำมันทุกวันมันก็เบื่อเป้นธรรมดา ยกตัวอย่างผมเนี้ยเหละตอนแฟนท้องนี่ไม่มีอารมเลยทีเดียวขนาดเมียทั้งทำโน้นนี่ ยังไม่มีเลย แต่ไปมองขาอ่อนน้องเมียนี่แข็งเลยทีเดียว ทำให้ผมรู้ซึ่งในรสพระธรรมอย่างแท้จริง ว่าการที่ผู้ชายไม่แข็งไม่ได้เกิดจากหมดน้ำยา

่jamornz
17th June 2012, 15:47
การที่น้องชายไม่แข็งไม่ใช่เพราะ คุณหมดน้ำยานะครับอาจเกิดจากความเบื่อ ทำมันทุกวันมันก็เบื่อเป้นธรรมดา ยกตัวอย่างผมเนี้ยเหละตอนแฟนท้องนี่ไม่มีอารมเลยทีเดียวขนาดเมียทั้งทำโน้นนี่ ยังไม่มีเลย แต่ไปมองขาอ่อนน้องเมียนี่แข็งเลยทีเดียว ทำให้ผมรู้ซึ่งในรสพระธรรมอย่างแท้จริง ว่าการที่ผู้ชายไม่แข็งไม่ได้เกิดจากหมดน้ำยา

ตามนี้เลยครับ ไม่หมดน้ำยาแน่นอน หาอะไรมาปลุกเร้าอารมณ์
โตรอิจฉานายจริงๆ หุ่นสเปคผมเลย มันน่าขยี้ยิ่งนัก
แต่มีไรกันบ่อยๆ นี่ผมก็แย่**** ฉี่ยาก 555+

bararasza
17th June 2012, 16:24
คบกันมานานยังล่ะครับ ถ้าคบกันมานานแล้ว แนะนำให้คุยกันเลย มีไรก็คุยกันไปตรงๆเลย แบบนี้เจ็บนะ อะไรก็ว่าไป เข้าใจว่าเรื่องแบบนี้สำหรับบางคู่มันพูดยากคับ แต่ถ้าคู่คุณคุยกันแล้วจนหมดทุกอย่างแล้ว ผมว่าต้องคุยปัญหา

ของเราให้อีกฝ่ายเค้าฟัง ว่าเรารู้สึกอย่างไร หลักๆก็คือ บอกให้เค้าปล่อยให้ฝ่ายเราเป็นคนคุมเกมเองทั้งหมด แค่นี้ก็ตัดปัญหาไปได้เยอะล่ะครับ มันก็ขึ้นอยู่กับความสามารถของคุณแล้วว่าจะแข็งสู้ให้เค้าเสร็จได้กี่รอบ

แต่ถ้าเพิ่งจะคบกัน คุยกันลำบาก แนะนำให้ใช้วิธีค่อยๆพูดไปครับ วันละนิด วันละหน่อย ต้องใช้เวลาครับ แต่ผ่านไปสักระยะนึง เรื่องพวกนี้ก็จะสามารถพูดได้ในเชิงติดตลก จนถึงกระทั่ง พูดตกลงวิธีกันขณะอยู่บนเตียงได้สบายๆ

ต้องอยู่กับวิธีพูดของคุณด้วย ว่าจะพูดในเชิงไหนให้เราดูไม่หมกหมุ่นกับเรื่องนั้นมากเกินไป

แต่ถ้าวิธีพูดตรงๆไม่ได้ผลผมว่าก็ลำบากแล้วล่ะครับ เพราะถ้าเอาเรื่องเซกส์ มาเป็นเรื่องใหญ่กว่าความรัก ที่มีให้กัน แบบนี้อยู่กันยากครับ เพราะมันคนละ สไตล์

อย่างของผมแรกๆ ฝ่ายหญิงก็ไม่ค่อยจะชอบหรอกครับเวลาจะมีอะไรกัน ตามสไตล์ของผู้หญิงไทยว่า มันไม่ดี อะ <<<< เซ็งมาก

แต่ผมจะใช้วิธี ให้ฝ่ายหญิงเสร็จก่อนทุกครั้ง ก่อนที่เราจะเสร็จครับ ซึ่งช่วยได้มากทีเดียว เพราะ ไม่งั้นทุกครั้งๆที่มีอะไรกัน ฝ่ายหญิงจะไม่เคยเข้าใจเลยว่าทำไปเพื่ออะไร (สำหรับคนที่ไม่รู้จริงๆนะครับ อันนี้บอกเผื่อไว้อนาคตเผื่อ

มีคนใหม่ :) )

ปล คุยกันตรงๆที่ผมหมายถึง คือ เอาเรื่องที่ จขกท พิมมาทั้งหมดเนี่ยล่ะครับ ไปบอกเธอซะ ถึงจุดนี้ผมแอบสงสัยนะว่ากล้าเล่าให้ใครหลายๆคนฟังแบบนี้แต่กลับไม่กล้าถามแฟน รึว่าถามแล้วแต่ยังแก้ปัญหาไม่ได้หว่าา ฮาๆ

เอาเป็นว่าขอให้โชคดีละกันครับๆ

คือก็คบกันได้ไม่นานหรอกครับ ผมมากล้าเล่าในที่นี้เพราะว่า ก็ไม่มีใครรู้ว่าผมคือใครแล้วผู้หญิงคนนั้นคือใคร แต่ให้ผมคุยกับเธอ ผมไม่กล้าพูด บอกตรงๆๆ อายตัวเอง ครับ -..-

takiman
17th June 2012, 16:53
อิจฉาเค้าจริงจริง

id_iuoiuo
17th June 2012, 18:24
ผมว่าก็พูดกันตรงๆได้นะ เพราะ เธอคนนั้นก็ไม่ได้ทิ้งนายไปตั้งแต่นายเป็นแบบนี้นี่นา เปิดใจคุยกันตรงๆคับ คบกันมันต้องเข้าใจกัน

Msguzs
18th June 2012, 19:26
คุณลองช่วยตัวเองวันละ 2 นํ้าดูครับ

ถ้าหลั่งไปแล้วทีนี้ ก็จัดอีกนํ้าเลยครับ

จะได้ไม่มีปัญหาหลั่งได้ตลอด ถ้าหลั่งจนเบื่อก็ทนต่อเพื่อแฟน 555+

pong42567
18th June 2012, 19:31
คุณยังโชคดีนะที่มีแฟนให้ทำ แต่ผมนี่สิไม่มีแฟนให้ทำใช้ระบบ Handsome มาตลอด T T (คิดแล้วเศร้า)

sukhumlive
18th June 2012, 19:33
เห็นกระทู้นี้แล้วเพลีย เล่ากันได้โจ่งครึ่มขนาดนี้
เว็บนี้เด็กเยอะนะครับ เบาๆหน่อยละกัน
ไม่เป็นไรครับ ผมรู้ทุกอย่างในโลกนี้หมดแล้ว 555

Tinepop
18th June 2012, 19:45

ถึงตัวจะเป็นเด็ก แต่สมองยังเป็นผู้ใหญ่

piyaponjoe
18th June 2012, 20:22
ผมรู้ พวกคุณอิจฉา!
เลิกหวัง แล้วกลับไป FAP ซะ!

ผมด้วย TT

tentaethaibio
18th June 2012, 21:27
อยากให้ จขกท. ไปรับประัทาน ผัก ที่บำรุง เกี่ยวกับอาวุธของคุณซิครับ

Breakboyz
19th June 2012, 02:04
หมุนรอบเตียง คงจะมันส์แท้ 555

1475963
19th June 2012, 09:56
อ่ะ..ไปหาดู MAXMA.......ตัวเอ็น

kinggame
19th June 2012, 10:57
ขณะ จึ๋งกัน ..... คุณทำใจให้ลอยอย่าคิดถึงเรื่องเซ็กตอนมีเซ็ก..... เชื่อผม

นึกถึงบอลยูโรก็ได้ นึกถึงอะไรก็ที่ไม่ใช้เซ็กกับผู้ ญ ...... ได้ผล 99 เปอร์ (กับแฟนคุณผมไม่แน่ใจนะ) เลยเผื่อไว้ 1 เปอร์

Happii.Prinze
19th June 2012, 11:01
อย่าไปยอมครับ อย่าเกรงกลัว บุกเข้าไปเลย ^^ เราต้องสู้ ผมล่ะอยากเจอแบบนั่นจริงๆเลย

mandragon66
19th June 2012, 11:25
อาการนี้เรียกว่า น้องชายทรยศ ผมก็เป็นครับ เวลาอยากให้มันตื่นมันเจือกไม่ตื่น ฉะนั้นต้องทำใจให้สบาย อย่าไปคิดว่าไอน้องมุงจะต้องตื่นเดี๋ยวนี้ มันไม่ตื่นหรอกครับ555+

wpspo2499
19th June 2012, 11:33
ก็ขอเป็นกำลังใจให้ครับ

(ขอไป FAP ต่อ)

PalMMeR
19th June 2012, 11:45
ผมว่าเจ้าของกระทู้ก็ลองรักษาสุขภาพ ทั้งเรื่องกิน เรื่องการออกกำลังกาย บวกกับการพักผ่อนที่เพียงพอ และควรที่จะพาแฟนไปหาเรื่องตื่นเต้นอย่างอื่นทำบ้าง เพราะถ้าปล่อยไว้มันจะทำให้แฟน จขกท. หมกมุ่นกับเรื่องบนเตียงมากเกินไป อีกอย่าง จขกท. ก็ลองหากีฬาอะไรสักอย่างที่ตนเองถนัด และเป็นกีฬาที่ผู้หญิง สามารถเล่นได้ง่าย ก็ให้ไปเล่นด้วยกันเลยครับ ถือว่าเป็นการออกกำลังกายไปในตัวอีกอย่างมันจะทำให้แม่เสือสาวของ จขกท. บั่นทอนแรงพิศวาสลงไปได้บ้างเพราะเธอต้องเพลียกับการออกกำลังกายที่กิจกรรมร่วมกันกับ จขกท. ชีวิตคู่มีอะไรให้ทำกว่าเรื่องบนเตียง มีทั้งสุข เศร้า ทุกข์ ทะเลาะ ผสมปนเปกันไป นั้นมันก็คือสีสันของชีวิต สุดท้ายการที่จะอยู่ด้วยกัน คือการเข้าใจหัวอกของกันและกันนั่นเองครับ

abandon123
19th June 2012, 11:53
ผมรู้ พวกคุณอิจฉา!
เลิกหวัง แล้วกลับไป FAP ซะ!

ผมด้วย TT

นั่นสินะ :mad3

hierophants
19th June 2012, 12:24
เคยมีกิ๊ก เรื่องบนเตียงแบบนี้เหมือนกันครับ
ถ้าไม่คิดจะใช้ถุงยางช่วย เริ่มแรกก็ควรให้แฟนคุณ ออรัล ให้เสร็จก่อนไปรอบนึงนะ
แล้วค่อยต่อกระบวนท่าต่อไป เพราะครั้งที่ 2 ของฝ่ายชาย กว่าจะหลั่งมันจะนานกว่าครั้งแรกมาก
...ขบวนการเสร็จสมอารมณ์หมายของชายและหญิง ไม่เหมือนกันนะครับ
หญิง จะเสร็จช้า แต่สามารถได้หลายครั้งกว่าฝ่ายชาย
ส่วน ฝ่ายชายจะเสร็จเร็วกว่ามาก เพราะฉะนั้นไม่ใช่เรื่องผิดปกติเกินไป

การควบคุมกระบวนท่า ก็เป็นหลักการของฝ่ายชายด้วย อย่าให้แฟนคุณเร่งมากเกินไป
ถ้าคุณใกล้ ๆ จะเสร็จแล้ว คุณควรเปลี่ยนกระบวนท่าเพื่อพักเบรคบ้างซักนิด

...แต่ ผมแนะนำให้ใส่ถุงจะดีกว่านะ เพื่อตัวคุณเอง และเพื่อตัวคุณผู้หญิงด้วย

ปล..ของผมส่วนใหญ่ ถ้าฝ่าย ญ เป็นฝ่ายรุกจะเสร็จช้ากว่า ผมเป็นฝ่ายรุกนะ เราต้องฝึกควบคุมลมหายใจให้ได้ครับ
พูดเป็นหนังจีนกำลังภายในเลย 55+

killkinglion
19th June 2012, 19:07
ขอซื้อสักคนได้ไหมครับ อิ้อิ้

Fokg655
21st June 2012, 20:29
หยุดกันบ้างสิครับมันอาจได้ผล^ ^

dojo123753951
22nd June 2012, 22:51
คือก็คบกันได้ไม่นานหรอกครับ ผมมากล้าเล่าในที่นี้เพราะว่า ก็ไม่มีใครรู้ว่าผมคือใครแล้วผู้หญิงคนนั้นคือใคร แต่ให้ผมคุยกับเธอ ผมไม่กล้าพูด บอกตรงๆๆ อายตัวเอง ครับ -..-

"ผ่านมาเยอะเจ็บมาเยอะ" ต้องใช่คำนี้กับแฟนท่านแล้วหละครับ แฟนผมมากสุด3ยกเอง แล้วก็ไม่ร้อนแรงขนาด จขกท.ด้วย!!:eek: