PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Harvest Moon ในเครื่อง DS ภาคไหนสนุกที่สุดครับ ผมอยากเล่นช่วยแนะนำด้วยนะครับ

Elder
17th June 2012, 11:23
ตามหัวข้อเลยครับ ภาคไหนที่สนุกที่สุดหรอครับเครื่องDSนะครับ ผมกำลังอยากเล่นHarvest Moonหนะครับ

tamama
4th July 2012, 18:18
เค้าชอบภาค grand bazaar กับ tale of two towns อ่ะสนุกดีค่ะ แต่ไม่ค่อยปลืม island happiness ถ้าจะเล่น island happiness คิดว่าเล่นภาค sunshine island สนุกกว่า ส่วนภาค ds รู้สึกเฉยๆอะ รูปมันเหมือน FoMT ยังไงยั่งงั้น

Elder
4th July 2012, 20:12
เค้าชอบภาค grand bazaar กับ tale of two towns อ่ะสนุกดีค่ะ แต่ไม่ค่อยปลืม island happiness ถ้าจะเล่น island happiness คิดว่าเล่นภาค sunshine island สนุกกว่า ส่วนภาค ds รู้สึกเฉยๆอะ รูปมันเหมือน FoMT ยังไงยั่งงั้น

ขอบคุณครับตั้งกระทู้นี้มาจะเดือนละเพิ่งมีคนมาตอบ

FAX-IV
18th July 2012, 19:46
ผมชอบ twin village ครับ สนุกดีแต่ผมว่าภาคที่ชอบที่สุดของผมคือ back to nature ครับสนุกสุดแล้วผมว่า

aounkub
18th July 2012, 19:50
ถ้า มี 3ds นะครับ แนะนำ land of beginning สนุกมากครับ ภาคนี้มันให้เราสร้างเมืองไปเรื่อยครับ + กับ ไม่มีให้โหลด
บอร์ดนี้เลยไม่ค่อยมีคนเล่นเลย อิอิ

FAX-IV
18th July 2012, 22:24
ถ้า มี 3ds นะครับ แนะนำ land of beginning สนุกมากครับ ภาคนี้มันให้เราสร้างเมืองไปเรื่อยครับ + กับ ไม่มีให้โหลด
บอร์ดนี้เลยไม่ค่อยมีคนเล่นเลย อิอิ

3ds ต่างกับ ds ยังไงหรอครับ

aounkub
19th July 2012, 20:09
3ds ต่างกับ ds ยังไงหรอครับ
3ds ต้องซื้อของแท้เท่านั้นยังหาโหลดเล่นไม่ได้
ds สามารถโหลดเล่นได้มี ของก็อปให้ซื้อ

Kewz_PMJ
26th July 2012, 19:21
The Tale Of Two Town เลยครับ ^^