PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ใครเคยเชื่อม USB แลกข้อมูลเกมยูกิ PS2 กับ PSP บ้างครับ

blackorc
6th August 2011, 07:36
มีใครเคยแลกข้อมูลเกมส์ ยูกิ (PSP) กับ ยูกิ(PS2) มั่งครับ

คือผมได้ลองเชื่อมต่อดูแล้ว สิ่งที่ได้จากการแลกข้อมูล

ของ PSP คือ ได้DP 10000 กับซองการ์ดใหม่ที่เพิ่มขึ้นมาที่ร้านขายการ์ด 1 ซอง นี่ถือว่าได้ตามเป้าครับ

แต่ปัญหามันอยู่ที่ ตรงเวอร์ชั่น PS2 นี่สิครับ

คือ ตอนที่กำลังแลกนั้น มันก็ขึ้นว่า ได้ DP 10000 กับ New card

เพิ่มขึ้นมาด้วย แต่พอผมเปิดเล่น จำนวนการ์ดที่เพิ่มมามันไปอยู่ที่ไหนครับ

คือไม่เห็นเพิ่มเลย หรือต้องเล่นจบก่อน1รอบ ถึงจะได้การ์ดเพิ่มมา