PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : แนะนำ modem router หน่อยครับ

doraeball20
17th June 2012, 16:16
แนะนำ modem router หน่อยครับ คือว่าจะเปลี่ยนเราเตอร์อะครับพอดีใช้มานานแล้ว อยากจะได้แบบที่มีค่า ping ต่ำๆ สำหรับเล่นเกมอะครับ เพราะโมเ้ฒเรอเตอร์ที่ใช้ตอนนี้เน็ตหลุดบ่อยมาก เดินสายภายในบ้านใหม่ก็แล้วก็ยังหลุดอยู่ โทรไปถาม TOT เค้าก็ถามว่าโมเด็มใช้มานานหรือยัง เราก็บอกไปว่า 4 ปี เค้าก็บอกว่าควรเปลี่ยนโมเด็มครับ เพื่อนๆช่วยแนะนำหน่อยครับเอายีห้อไหนดี รุ่นไหนดี ใช้เน็ต tot นะครับ ต้องการ wifi ด้วย

อยากได้แบบ all in one