PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ACER กดปุ่ม numpad ยังไงครับ

John Marston
17th June 2012, 18:52
ผมใช้โน๊ตบุ๊ค acer ผมอยากจะรู้วิธีใช้ปุ่ม numpad นะครับ เอาไปใช้กับ trainer เกมครับ ขอบคุณมากครับ:rose

intel4mb
17th June 2012, 18:57
กดปุ่ม Fn แล้ว กด F11 มั้ง ถ้าจำไม่ผิด ที่มันเขียนว่า num ในปุ่ม
ปล.เพิ่งเคยใช้โน้ตบุ็คหรอครับ

17th June 2012, 19:11
กดปุ่ม Fn แล้ว กด F11 มั้ง ถ้าจำไม่ผิด ที่มันเขียนว่า num ในปุ่ม
ปล.เพิ่งเคยใช้โน้ตบุ็คหรอครับใช้มาปีกว่าแล้วครับไม่ค่อยได้เล่นเท่าใหร่เพิ่งจะติดเน็ตน่ะครับ เมื่อก่อนเล่นแต่ xbox ครับไม่ค่อยสนใจ NB พอมาติดเน็ตไม่สนใจ xbox เลยครับ อิ อิ ขอบคุณครับเดี๋ยวจะลองดู:rose

17th June 2012, 20:31
เอ่อ...รบกวนไปใหมครับถ้าผมจะให้สอนการใช้ trainer เกมหน่อยนะครับผมใช้ไม่เป็นครับติดตั้งโปรแกรมตรงใหนประมาณนี้ครับ ขอบคุณครับ:rose:thank