PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ผมเริ่มไม่เเน่ใจเเล้วว่าเค้าชอบผมหรือเปล่า

pittawat
17th June 2012, 20:36
คือผู้หญิงคนนี้ผมไปเจอที่เดอะมอลเมื่อวันศุกร์ ผมเลยถามว่าชื่ออะไรขอเบอร้ได้มั้ย เค้าก็ให้มา พอตอนเย็นวันศุกร์ผมก็โทรคุยไป ได้ประมาน ชั่วโมงกว่าๆ เเล้วเธอก็บอกง่วงนอนเเล้ว พอวันต่อมาผมโทรไปก็ไม่ค่อยรับสาย ตอนเย็นวันเสาร์ผมก็โทรไปเธอรับสายคุยกันได้ 10 นาทีเธอบอกไม่รุ้จะคุยอะไรดีอ่า ผมก็บอกว่าเดี๋ยวชวนคุย ผมก้คุยๆ เเล้วผมก็เผลอไปกดตัดสาย เพราะตอนนั้นเเม่โทรมาเข้าเครื่องถามว่าอยุ่ไหน เ้พราะผมไปเล่นบ้านเพื่อน กลับดึก เเล้วก็เผลอไปกดปุ่มวางสาย ไปเลย เเล้วโทรใหม่ ก็โทรไม่ติด สังสัยเธอปิดเครื่อง พอมาวันนี้ ผมโทรไปเธอก็ไม่ค่อยรับสาย รับบ้าง คุยกันได้ซักพักบอกว่าเดี่ยวค่อยโทรมานะพ่อมา ไรประมาณนี้ คือไม่รุ้ว่าเธอชอบผมมั้ย คบกันมาได้ 3 วันละ คือเธอเป็นเด็กเรียนอ่ะคับ ผมว่านะผมคงเป็นเเฟนคนเเรกเลยทําตัวไม่ถูกเเบบอาย ไม่ค่อยรับอาจจะไม่กล้า มั้ง หน้าตาก้งาม น่ารักมว๊ากกกก(พอๆๆ) *-*

ballba
17th June 2012, 22:10
ไปเดอะมอลล์ วันไหนอีกบอกพี่แล้วกัน

เดี๋ยวพาไปตอกเด็กอาชีวะดีกว่า 555

แฟนเก่าพี่ อยู่เึคาเตอร์ clean karaoke อ่ะ

จุดซุ่มยิงพี่อยู่ตรงนั้น ถ้าเจอก็ทักแล้วกัน

พี่ไปบ่อยๆ อยากได้คนไหนบอกเลย เดี๋ยวช่วยเอง

เอาแบบ มั่นใจชัวร์ๆ เป็นตัวเป็นตน

operative
17th June 2012, 22:51
เท่าที่อ่านมาแบบนั้นยังไม่เรียกว่าเป็นแฟนนะ แค่โทรศัพท์คุยกันเฉยๆ 3วัน เอง

อีกอย่าง เวลาโทรคุยอะ มากไปก็ไม่ดี พอดีๆก็พอ อีกอย่าง ไอเรื่องแบบเนี้ยมันต้องมีเซ้นดิ ว่าคุยแบบไหนแล้วถึงเรียกว่า เค้าอยากคุยด้วย หรือเค้ารำคาญ

ไม่เกี่ยวกับเด็กเรียนหรือไม่เรียน

สู้ๆๆๆๆ เรียนเป็นหลัก รักเป็นรอง

หนุ่มหน้าหวาน
17th June 2012, 23:27
แค่คุยมือถือขอเบอร์กันคุยบางไม่คุยบาง นี้เรียกเป็นแฟนกันแล้วอ้อ แล้วผมเดาว่าผู้หญิงไม่ค่อยมีใจให้คุณเลยมันต้องไปคุยต้องหน้าเดินควงแขนกันดิถึงจะเรียกว่าแฟน