PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : มาเตือนคนทั้งโลก "หมอดู"

kamonkom911
17th June 2012, 23:11
ไร้สาระครับ

nakiann123
17th June 2012, 23:15
วันนี้ ผมก็ออกมานั่งทำงาน ข้างใต้ต้นไม้อย่างทุกวัน

ผมทำอาชีพหมอดูครับ

วันนี้ ผมได้ทัก เด็กหนุ่มคนนึง อายุราวๆ 15-16 ปี ผมทักว่า ถ้าแฟนเขาอายุ 22 เขาจะเจอคนที่ใช่อายุห่าง 10 ปี ก่อนหน้านั้นจะคบกับเด็กก่อนครับ

แล้วผมก็ทักว่า เขาจะฟันแล้วทิ้งด้วยครับ

(ขำๆนะคร้าาาาาาาา)

HOLOGRAM
17th June 2012, 23:17
2 เรปบน ตกลงจะเอากันยังไง ?????

kabukiput
17th June 2012, 23:21
ลักษณะเรป2จะโดนก้านคอมาแล้ว

anoko
17th June 2012, 23:24
วันนี้ ผมไปสอยลิ้นจี่ที่บนต้นไม้ครับ ปีนขึ้นไปเลย แล้วจู่ๆก็มีหมอดูที่เค้ามานั่งทำงานไต้ต้นไม้นี้ทุกวัน ผมไม่กล้าลงครับกลัวเค้าเสกของใส่เพราะไปรบกวน ผมแอบบนต้นไม้
แล้วจู่ๆมีเด็กอายุประมาณ15-16 มาดูหมอ แล้วหมอทักเขาว่าเขาจะฟันแฟนเขาแล้วทิ้งแล้วเค้าก็เตะก้านคอหมอแล้วหนีไปครับ ผมตกใจตกต้นไม้เข้าโรงบาลเลยครับ
(ขำๆเช่นกันจ๊ะ)

edit ต่ออีกนิด
ผมเข้าโรงบาลพร้อมกับหมอดูที่โดนพ่อหนุ่มอายุประมาณ15-16เตะก้านคอ เลยครับ อยู่ห้องรวมเตียงข้างกันอีก

AUSTIN
17th June 2012, 23:26
วันนี้ ผมไปสอยลิ้นจี่ที่บนต้นไม้ครับ ปีนขึ้นไปเลย แล้วจู่ๆก็มีหมอดูที่เค้ามานั่งทำงานไต้ต้นไม้นี้ทุกวัน ผมไม่กล้าลงครับกลัวเค้าเสกของใส่เพราะไปรบกวน ผมแอบบนต้นไม้
แล้วจู่ๆมีเด็กอายุประมาณ15-16 มาดูหมอ แล้วหมอทักเขาว่าเขาจะฟันแฟนเขาแล้วทิ้งแล้วเค้าก็เตะก้านคอหมอแล้วหนีไปครับ ผมตกใจตกต้นไม้เข้าโรงบาลเลยครับ
(ขำๆเช่นกันจ๊ะ)

อ้าวเห้ย เอ็งนี่เองที่โขมยลิ้นจี่บ้านผมประจำ มาอีกทีเจอดีแน่ระวังไว้ !!!
(ขำๆอีก)

HOLOGRAM
17th June 2012, 23:26
ดูดิ๊ เรปต่อไปจะหาอะไรมาเล่นกับเค้าบ้าง (เห้ย ไอ้เรปล่างๆ หาอะไรมาเล่นด้วย ไม่งั้นเดี๋ยวโดน !!!)

bararasza
17th June 2012, 23:30
ก็มันอยู่ที่ใจด้วย บางทีเรื่องดวงก็เป็นไปได้นะครับ บางที่ ก็ของจริง

ผมไม่ได้ดูดวงกับหมอเดาอะไรเลย ดู ไพ่ ยิปซี เกี่ยวกับความรัก

ดูเมื่อปีใหม่ ไพ่ที่จับได้มีความหมายดังนี้

1.อดีต ความรักลุ่มๆดอนๆมีขัดแย้งบ้างเล็กน้อย
2.ปัจจุบัน ผมจับได้ไพ่ ที่มีความหมายว่า ความรักช่วงนี้ควรเอาใจใส่เป็นพิเศษ เพราะ เริ่มมีเรื่องขัดแย้งมากขึ้น ต่างคนต่างหันหน้าออกจากกัน
3.อนาคต ไพ่ DEAD ซึ่งรู้กันดีว่า หายนะแน่ๆๆ

ดูดวงกับหมอเกี่ยวกับดวงโดยรวม ผมเน้นทางความรัก มันบอกว่า เดือนเมษา อาจจะต้องพัดพาก กับคนรัก เดือนเกิดของตัวเองคือ เดือนพฤษภา จะเจอกับคนที่ดีกว่า ที่มีวาสนาเข้ากัน ประมาณนี้

และมีช่วงนึงผมทะเลาะกับแฟนเก่าอย่างรุนแรง และ ก็ดีกัน แต่ดูเธอเงียบๆๆไป สุดท้าย เมษายน วันสงกรานต์ เธอมาบอกเลิกผม เธอเจอคนใหม่ครับ ผมก็เศร้า แบบ โลกแตกเลย คบมา 3 ปี
มันทำให้ผมย้อนกลับไปมอง วันที่ดูดวง เป๊ะเลย ผมแบบ รู้เลย ดวง มันใช่สิ่งที่ล้อเล่นเลย แต่พอแฟนผมบอกเลิก ตอนนั้นผมยังไม่รู้ว่าเธอมีคนใหม่หรอกนะ ผมก็พยายามถามว่าเลิกกันเพราะอะไร เธอบอกอยากอยู่คนเดียว

ผมก็พยายามง้อเธอ เพื่อจะกลับมารักกัน แต่เหมือนจะไม่เป็นผลเลย ผมก็ได้ไปดูดวงเปิดไพ่ ยิปซี ที่เดิม ไพ่ บอกมาดังนี้
1.อดีต รักมีขัดแย้งอย่างรุนแรง
2.ปัจจุบัน กลายเป็น ไพ่ DEAD อย่างหน้าตาเฉย ผมแบบ แทบร้อง มันแบบ *****ม มากกกกกกกก
3.อนาคต บอกว่า ทุกอย่างจะดีขึ้น อะไรประมาณนี้

สุดท้าย

ก็เลิกกันจริงๆๆ และผมก็ได้รู้ว่าแฟนเก่าผมเธอมีคนใหม่ ผมไม่เป็นอันกินอันนอน และที่แปลกคือ

วันเกิดผม 29พฤษภา ที่ผ่าน ผมเจอคนใหม่เธอน่ารักแล้วทำให้ผมหลงรักอย่างบอกไม่ถูกเหมือนกับว่า เราเกิดมาคู่กัน แล้วเธอ เอาใจใส่อย่างดี คือเป็นผู้หญิงที่ผมต้องการ แต่ก็มีข้อเสียนะ กินเหล้าเก่งไปหน่อย ซึ่งผมไม่กินแต่ผมก็ไม่ได้ไปจำกัดขอบเขตอะไรมาก จนตอนนี้ผมก็คบกับเธอคนนี้มา 20กว่าวันแล้ว

ผมเลยกลับไปนึกถึง วันที่ดูดวงตอนนั้น มันเป็นอะไรที่เหนือธรรมชาติสุดๆๆ ไม่เชื่อ อย่าลบหลู่นะครับ

บางที่ก็จริง บางที่ก็หลอก
ปล.ผมไม่เคยบอกเรื่องนี้ให้แฟนรู้เลยนะ ไปดูคนเดียวกับเพื่อน สุดท้าย มันก็มาถึง

ผมขอยืนยันได้เลยว่าของผมมันเรื่องจริง ไม่อิงนิยาย ไม่เชื่อ ไปดู ใน บอร์ด Love ,Health แล้วหากระทู้ของผม ได้เลย ผมมานั่งพิมพ์ระบาย เกี่ยวกับแฟน อยู่ จนเลิกกัน มีหลักฐานอ้างอิงอย่างชัดเจน

เชื่อไว้บ้างก็ไม่เสียหาย จะได้รู้ด้วยว่า ดวงมีจริง เวรกรรมก็มีจริง

duchyzaza
17th June 2012, 23:32
ผมเดิน ไป ๆ มาๆ หาเหรียญ 10 บาท ทำตกอยู่ ผมไปเจอ หมอ ดูเดินไปที้ต้นไม้แล้วไปนั่งที่นั้น แล้ว อีก คนก็ทำอะไรอยู่บนต่นไม้ก็ไม่รู่ ผมว่า สองคน นั้น น่าจะไปขุดทอง กันแน่เลย

HOLOGRAM
17th June 2012, 23:39
วันนั้นผมขับรถผ่านครับ ตอนนั้นติดไฟแดง ผมหันไปทางขวา เห็น คน 2 คน ทำไรไม่รู้ คนนึงนั่ง คนนึงยืน รู้สึกจะนั่งอยู่ใต้ต้น ลิ้นจี่ ครับ แล้วก็ไฟเขียวผมก็ขับไป แค่นั้นแหละ (เล่นมั้งดีกว่า อดไม่ได้) ปล.เป็นตัวประกอบ

patricklevy
17th June 2012, 23:40
อ้าวเห้ย เอ็งนี่เองที่โขมยลิ้นจี่บ้านผมประจำ มาอีกทีเจอดีแน่ระวังไว้ !!!
(ขำๆอีก)

เห้ยคุณ ให้ดีนะครับ นั่นมันบ้านผม ผมว่าใคร ไปด้อมๆมองๆ คนที่กำลังขโมยลิ้นจี่ ที่แท้คุณนี่เอง คนที่ขโมยลิ้นจี่ก็ระวังไว้ด้วยเดี๊ยะๆ เอา nokia 3310 ปาใส่หัวเลย ระวังไว้!!!
(ขำๆอีก + ไม่มีไรจะเล่น ^^)

kamonkom911
17th June 2012, 23:45
ผมว่า พวกคุณไม่ต้องคุย เรื่องหมอดูละ ผมว่าไปหา หมอดีกว่า 555+

(ฮาจัด อย่ามองลายเซ็นผมสิ)

eyazawa2456
18th June 2012, 00:14
อิอิ - -* มีขโมยลิ้นจี่ด้วย

GD38
18th June 2012, 00:17
อ่านแล้วชอบอ่ะ ต่อเรื่องเลยอยากอ่านอีก

SuperAArm
18th June 2012, 00:20
คุณ 15 แฟน 20 -*-
ไม่ได้แช่งนะครับ ผมว่าถ้าแฟนคุณเจอคนที่ดีกว่า เค้าไปแน่ ..
เพราะว่าผู้หญิงต้องการคนที่เป็นผู้นำได้ เป็นที่ปรีกษาได้ มีความเป็นผู้นำสูง
แล้วไหนจะสังคมของแฟนคุณอีก จะพูดประมาณว่า มีแฟนเด็กมากกก
แ้ล้วยุให้หาใหม่ .. คุณเชื่อผมเถอะ คบอ่ะคบกันได้ แต่ขอให้เผื่อใจไว้หน่อยนึง

หมอดูเขาใช้ิจิตวิทยาตรงนี้และครับ

jinegogo
18th June 2012, 01:25
จขกท.ครับ ความจริงผมคือกิ๊กของแฟน จขกท. เองแหละครับ

ผมไปจ้างหมอดูในราคา 50เครดิต facebook

ให้บอกกับ จขกท. ว่า แฟน จขกท. อายุ 22 จะเจอคนที่ใช่ครับ และก่อนหน้านั้นจะคบกับเด็กก่อน

แต่เรื่องฟันแล้วทิ้งนี่ เค้า ม่าย รู้ น้า ~ ~

ปล. ขำๆเ้ด้ออออออออออออออออ :hehe

Spermz
18th June 2012, 01:38
หมอดูทำนายทายทักเรื่องที่จะเกิดในอนาคตส่วนเราก็มีเวลาให้ปรับเปลี่ยนบางอย่างเพื่อให้ผลที่ทำนายต่างออกไปครับ ^^

monsterfield
18th June 2012, 15:18
ถึงว่าแฟนบอกมีสายตาที่ไหนไม่รู้อยู่บนต้นลิ้นจี่ เเอบดู "โนม"แฟนตรู (ขำๆ อย่าคิดมากนะครับ)

anoko
18th June 2012, 15:23
ถึงว่าแฟนบอกมีสายตาที่ไหนไม่รู้อยู่บนต้นลิ้นจี่ เเอบดู "โนม"แฟนตรู (ขำๆ อย่าคิดมากนะครับ)

โอ้ ไม่นะ ผมสอยแต่ลิ้นจี่อย่างเดียว สายตาไม่ได้ไปไหนเลย 555

JokeUTY
18th June 2012, 15:40
ผมปวดเยี่ยวครับจะไปฉี่ใต้ต้นลิ้นจี่เจอหมอดูโดนเตะกลัวครับไม่กล้าไปเลย - -

pa007
18th June 2012, 16:48
เจิมๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆให้ครับ

Type-7442
18th June 2012, 16:50
ผมพยายามอธิบายความจริงให้คนในบอร์ดเข้าใจมาหลายรอบแล้ว
แต่ก็ยังมีพวกงมงายไม่เลิก อีกอย่างกระทู้มันก่อดราม่า ผมเลยหยุด

แล้วคิดซะว่าเรื่องนี้สุดแล้วแต่ปัญญาของแต่ละคนครับ

SixxTheRipper
18th June 2012, 17:03
ถึงว่า.. ตอนนั้นผมปวดท้องมากจะหาห้องน้ำก็ไม่มี เลยมาเห็นพุ่มไม้ใหญ่ๆ อยู่ใกล้ๆต้นลิ้นจี่ประมาน 10 ก้าว
ผมนั่งปลดทุกข์อยู่ตรงกอหญ้าห่างจากต้นลิ้นจี่ แล้วผมเหลือบมาเห็น ผู้ชายคนนึงกำลังปีนต้นลิ้นจี่ ไอ้ผมก็กลัวเขาจะมองเห็นเลย นั่งซ่อนต่อ(ตอนนั้นเหม็นมาก)
ผมรอจังหวะให้ชายคนนั้นเผลอ ผมกำลังจะเดินออกไปช้าๆ แต่ดันมีผู้ชายอีกคนเดินมา ผมเลยต้องเข้าไปหลบที่เดิม(เหม็นมาก) ผมเห็นเขาแต่งตัวเหมือน หมอดู
ไอ่ผมก็คิด เอ๊ ทำไมมันต้องมากันตอนนี้ด้วยฟะ.. ทันใดนั้นเองผมเห็น เด็กผู้ชายอายุ 15 ปี กับ ผู้หญิงอิกคน น่าจะอายุประมาน 20 ปี
แล้วหมอทักเขาว่าเขาจะหลอกฟันแฟนเขาแล้วก็ทิ้งแล้วเด็กผู้ชายคนนั้นก็เตะก้านคอหมอแล้ววิ่งหนีไปครับ แล้วคนที่อยู่บนต้นไม้ตกลงมาอีก

ผมอาศัยจังหวะชุลมุน ใส่กางเกงแล้ววิ่งหนีไปครับ

anoko
18th June 2012, 17:07
555 ต่อฉากเข้าโรงบาลบ้างก็ได้ มีแต่ฉากต้นลิ้นจี่ 555

jabbawockeez70
18th June 2012, 17:58
เจอของจริงแล้วคุณจะเงิบ หมอดูที่เค้ารู้จริงๆก็มี เพื่อนผมทำนาถูกหมด เป็นผู้หญิง อยู่ม.4 แม่นมาก ไม่ใช่แม่นธรรมดา ดูฟรีด้วย ใครไม่เชื่อเรื่องนี้ก็ไม่เป็นไร แต่ผมเชื่อเพราะผมเจอมาแล้ว

jakkreex
18th June 2012, 18:07
หมอดู ทัก อย่าไปเชื่อมัน นะครับ เพราะ หมอดูมันก็แค่ พวกหาตังไปวันๆนั้นละ

คุณคงจะเชื่อคน ที่มีร่างทรง เช่น ริวจิตผัส ดีกว่า เห็นไหม ริวดู อนาคต ไม่ได้เลย (หรือว่าดูได้)

อืม ผมอายุ 15 แฟน 20 หมอดู ทักว่า ถ้าแฟนผมอายุ 22 จะเจอ คนที่ใช่อายุ ห่าง 10 ปี ก่อนหน้า จะคบกับ

เด็กก่อน(คงไม่ใช่ตรู) และหมอดูก็บอกเด็กนะจะฟันแล้วทิ้งดูมันทักสิครับ

คนอย่างผมจะฟันหลังแต่งงานเท่านั้นมันบ้าไปแล้วเชื่อปะ ผมยังไม่กล้าฟันเลยแต่ทำนายฟันแล้วทิ้ง

ก้านคอหมอเลย ไอสวดดด

ผมน่ะไม่ให้เป็นอย่างงั้นหรอกครับ

ก็น่ะ ผมจะเปลี่ยนโชคชะตาเองถ้าเป็นจริง เพราะแฟนผมบอกว่าถ้าไม่ได้คุยหัวใจแทบสลาย(หลงตัวเองปะฟะ)
ผมเข้าใจน่ะครับ ผมอายุ 17 แฟนผม 27 เข้มข้นไม่แพ้ครับ
หมอดูบอกจะเลิกกันเค้าเป็นผ่ายทิ้งผม ก็เกือบจะเป็นจริงครับ แต่ผมทำทุกวิถีทางที่จะทำได้ ผมคิดว่าอยู่ที่เราปฐิบัติด้วยครับถ้าเราเชื่องมงายปล่อยให้มันเป็นไปก็จะทำให้คำทำนายเป็นจริงขึ้นมา
"ชะตาฟ้าลิขิตแต่ชีวิตของกู "ครับ อย่าไปเชื่อหมอดูอีกเลยครับ เราทำตามตัวเราเองดีกว่า:cool:

bonusz
18th June 2012, 18:50
อ่า....

อาผมก็เป็นหมอดูนะ ดูแม่นนะ ไม่ได้โกหกผมเลย ตรงมากๆจริงๆ= =

Buffalo
18th June 2012, 19:56
เห้ยคุณ ให้ดีนะครับ นั่นมันบ้านผม ผมว่าใคร ไปด้อมๆมองๆ คนที่กำลังขโมยลิ้นจี่ ที่แท้คุณนี่เอง คนที่ขโมยลิ้นจี่ก็ระวังไว้ด้วยเดี๊ยะๆ เอา nokia 3310 ปาใส่หัวเลย ระวังไว้!!!
(ขำๆอีก + ไม่มีไรจะเล่น ^^)
ตลกละครับ ลิ้นจี่นั่นมันของคุณที่ไหน กิ่งมันยื่นเข้ามาในรั้วบ้านผมตั้งครึ่งกิ่ง มันต้องเป็นของผมสิ

iceice9887
18th June 2012, 23:13
เข้ามาไม่ได้อ่านอะไรหรอกครับ มาอ่านตรงลิ้นจี่นี่แหละ 555+

anoko
18th June 2012, 23:31
555555555555555555555555555

ผมยังติดตามอยู่นะครับเนื้อเรื่องต่อๆกันสนุก

Tek๑Naruto
18th June 2012, 23:38
ตอนแรกก็นึกว่าทำนายพวกอนาคตของโลกซะอีก
ฮ่ะๆๆ ชื่อหัวข้อพางงเลย ฮ่ะๆๆ:)

Deluxe
19th June 2012, 02:38
วันนั้นผมว่างครับเลยออกไปซื้อของไกล้ๆบ้าน ขากลับจำได้ว่าจะต้องผ่านทางที่มีหมอดูมานั้งใต้ต้นลิ้นจี่ประจำ ก็กะว่าจะแวะดูสักหน่อย

พอถึงใต้ต้นลิ้นจี่หมอดูกลับนอนอยู่ และดูเหมือนจะเป็นเด็กผู้ชายอายุซักประมาณ 15กับผู้หญิง อายุ 20 ที่เตะกานคอหมดดูจนสลบ

ยังไม่ทันที่ผมจะขยับตัว ก็เห็นผู้ชายสองคน คนนึงวิ่งออกจากพุ่มไม้ไกล้ๆแถมไม่ใส่กางเกง อีกคนตกลงมาจากต้นลิ่นจี่

ผมสงสัยว่าเค้าคงจะปีนต้นลิ่นจี่แอบดูคนขี้แน่ๆ ผมเลยกะจะเดินอ้อมไป ..วันนี้โชคร้ายจริงๆเจอคนโรคจิต..(ผมคิดในใจ)

แต่พอผมเดินผ่านและลองสังเกตุดีๆผู้หญิงคนนั้นมัน เพื่อนผมตั้งแต่เด็กๆนี้น่า ผมร้องทักออกไปว่า

"เฮ้ย ไอ ประเสริฐ พอตัดไข่ทิ้งไปแล้วสวยนะ*** แถมกะจะแดกเด็กซะด้วย"

ขำๆนะจ๊ะ อิอิ

IllusiveMan
19th June 2012, 03:09
เปลี่ยนจากลิ้นจี่เป็นทุเรียนได้มั้ยครับ เผื่อหมอดูจะเป็นไอแซค นิวตันกลับชาติมาเกิด

Zaraki Kempaji
19th June 2012, 17:15
ว่าอยู่เดิน ผมทำงานอยู่โรงบาลอยู่ดีๆ พยาบาลมาบอกให้ไปดูอาการ ชายคอหักคนหนึ่ง อีกคนหำหัก นี่กำลังว่าจะเอาเข้าห้องผ่าตัดแล้ว

bossja
19th June 2012, 18:51
ผมก็นั่งๆอยู่ใน รพ.ครับ แต่ได้รับโทรศัพท์ ให้ไปรับคนตกต้นไม้กับคอหัก

jomemy
19th June 2012, 19:05
เด็กหน่อเด็ก

anoko
20th June 2012, 12:27
ตลกละครับ ลิ้นจี่นั่นมันของคุณที่ไหน กิ่งมันยื่นเข้ามาในรั้วบ้านผมตั้งครึ่งกิ่ง มันต้องเป็นของผมสิ

ไม่ต้องเถียงกันครับว่าลิ้นจี่ของใคร ผมสอยมาหมดต้นแล้วครับ

THE_NOKIA_LOVE
20th June 2012, 18:16
ถามว่าเรื่องผีหรือเรื่องเหลือเชื่อ เรื่องการเดาการดูดวงผมเชื่อครับและเชื่อ100เปอร์เซ็น รอให้คุณมีลูกและครอบครัวก่อนเหอะแล้วคุณจะเชื่อเรื่องแบบนี้เด็กอายุแค่15ไม่มีโครเชื่อหรอกครับวันๆเอาแต่เล่น หลีหญิงไปวันๆ วันใดคุณได้ทำงาน หรือค้าขายคุณก็ต้องมีมั้งละครับไหว้สิ่งศักคิ์สิทธิ แล้วพอคุณไปเจอหมดดูแม่นๆเข้าคราวนี้คุณจะเชื่อแบบผมครับ ไม่เชื่อลองดูผมเจอมาเยอะแล้วคนแบบนี้เพื่อนผมก็ไม่เชื่อจนเจอกับตัวเอง*****ไม่เถียงเลย
ดังนั้นอย่าใช้อารมครับไม่เชื่อก็อย่าไปว่าเขาแต่สิ่งที่เกิดขึ้น เปอร์เซ็นสูงก็คือคุณอาจเลิกกับแฟนคนนี้หรือเขาไม่ได้กับคุณอาจไปเจอกับคนอื่นก็ได้ดังนั้นจะเชื่อหรือไม่เชื่อแต่อย่าลบลู่ครับเอาไว่วิทยาศาสตร์ตอบให้คุณได้เมื่อไรค่อยไม่เชื่อนะครับ

HANG-ON
20th June 2012, 18:25
ไม่เชื่ออย่าลบหลู่ครับ หมอดูดังๆ(ที่สื่อกับอีกโลกได้) เช่น ริวจิตสัมผัส แบงค์สเก็ตกรรม คนแบบนี้มีเยอะในสังคมครับ แค่เขาไม่ได้ดังออกสื่อ

อย่าเหมารวมหมอดูทั้งหมด บางคนก็หากินไปวันๆ บางคนก็ดูได้จริงๆ ใครจะไปรู้ ใช่ไหมล่ะ?

และต้องใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจด้วย อะไรๆก็เป็นไปได้ครับ

Igotyoubaby
20th June 2012, 18:40
ถึงว่า.. ตอนนั้นผมปวดท้องมากจะหาห้องน้ำก็ไม่มี เลยมาเห็นพุ่มไม้ใหญ่ๆ อยู่ใกล้ๆต้นลิ้นจี่ประมาน 10 ก้าว
ผมนั่งปลดทุกข์อยู่ตรงกอหญ้าห่างจากต้นลิ้นจี่ แล้วผมเหลือบมาเห็น ผู้ชายคนนึงกำลังปีนต้นลิ้นจี่ ไอ้ผมก็กลัวเขาจะมองเห็นเลย นั่งซ่อนต่อ(ตอนนั้นเหม็นมาก)
ผมรอจังหวะให้ชายคนนั้นเผลอ ผมกำลังจะเดินออกไปช้าๆ แต่ดันมีผู้ชายอีกคนเดินมา ผมเลยต้องเข้าไปหลบที่เดิม(เหม็นมาก) ผมเห็นเขาแต่งตัวเหมือน หมอดู
ไอ่ผมก็คิด เอ๊ ทำไมมันต้องมากันตอนนี้ด้วยฟะ.. ทันใดนั้นเองผมเห็น เด็กผู้ชายอายุ 15 ปี กับ ผู้หญิงอิกคน น่าจะอายุประมาน 20 ปี
แล้วหมอทักเขาว่าเขาจะหลอกฟันแฟนเขาแล้วก็ทิ้งแล้วเด็กผู้ชายคนนั้นก็เตะก้านคอหมอแล้ววิ่งหนีไปครับ แล้วคนที่อยู่บนต้นไม้ตกลงมาอีก

ผมอาศัยจังหวะชุลมุน ใส่กางเกงแล้ววิ่งหนีไปครับ
เหอะๆว่าแล้วใครมาขี้ตรงสนามหญ้าบ้านผมหาตัวมานานละ!!