เข้าสู่ระบบ

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Paint เหมือน tattoo หรือป่าวครับ

starzerobenz
19th June 2012, 17:04
คือผมไปเห็นเพื่อนผมทำมา แล้วมันบอกว่า paint ไม่ใช่สัก อยากรู้ว่ามันต่างกันยังไง ลบออกง่ายไหม :sweat

tonkune14
19th June 2012, 17:08
สักลบอยากคับ แต่ เพน เด่ว มัน ก้อ ค่อยๆๆจ่างไปเอง

starzerobenz
19th June 2012, 17:13
สักลบอยากคับ แต่ เพน เด่ว มัน ก้อ ค่อยๆๆจ่างไปเอง

จางๆนี่คือกี่เดือนครับ ถ้าเอาสบู่ถูบ่อยๆจะจางเร็วไหมครับ

channovic
19th June 2012, 17:16
ไม่ถึงเดือนมั้งนะถ้าจำไม่ผิด ประมาณ 2-3 อาทิตย์มั้งนะ เห็นเพื่อนเคยเพ้น อยู่

flukluking
19th June 2012, 17:21
เพ้นประมาณ 3 อาทิตย์ ครับ แต่สักนี้ ผมว่าติดตัวไปตลอดชีวิตนะครับ
Paint เหมือน tattoo หรือป่าวครับ
ไม่เหมือนกันครับ เพ้นนี้ก็เหมือนกับคุณวาดบนผิวหนังนะครับ เหมือนเอาปากกามาวาดแต่มันออกเร็ว เลยต้องใช้หมึกเพ้น
สักนี้ลงเนื้อเลยครับ เจ็บโคตร(ผมเต็มหลังไม่สบายเลย *เมื้อยแตก*) ราคาก็ต่างกันมาก น่าจะประมาณ 10 เท่าได้มั้ง

tonkune14
19th June 2012, 17:22
เพ้นประมาณ 3 อาทิตย์ ครับ แต่สักนี้ ผมว่าติดตัวไปตลอดชีวิตนะครับ
Paint เหมือน tattoo หรือป่าวครับ
ไม่เหมือนกันครับ เพ้นนี้ก็เหมือนกับคุณวาดบนผิวหนังนะครับ เหมือนเอาปากกามาวาดแต่มันออกเร็ว เลยต้องใช้หมึกเพ้น
สักนี้ลงเนื้อเลยครับ เจ็บโคตร(ผมเต็มหลังไม่สบายเลย *เมื้อยแตก*) ราคาก็ต่างกันมาก น่าจะประมาณ 10 เท่าได้มั้ง

สักลบได้คับเค้าจะเอาเลเซอร์ยิ้งเนื้อสีออกมันจะเป็นแผลเป็นคับ ลบเจ็บกว่าสักนะคับ

ปล. สัก กับผมไหมคับผมเอาถูกๆสักเอง

jar32402
19th June 2012, 17:25
แล้วทำไมไม่ถามเพื่อนคุณล่ะครับ -*-

flukluking
19th June 2012, 17:25
สักลบได้คับเค้าจะเอาเลเซอร์ยิ้งเนื้อสีออกมันจะเป็นแผลเป็นคับ ลบเจ็บกว่าสักนะคับ

ผมหมายถึงมันไม่จางออกเองไงครับ ยิงเลเซอร์นี้เราก็จะเป็นเหมือนคนเป็นปานนะครับ ลบเจ็บกว่าสัก แล้วก็แพงกว่าด้วยครับ