PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : โดนผีอำอะ

kamonkom911
19th June 2012, 19:04
ผมว่า ผมรู้สึกว่าแงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

แบบว่าตอนเที่ยงอะหรือบ่ายถ้าง่วงมากๆนอนห้องตัวเองจะโดนผีอำอะและเสียงมันเหมือนเสียงแบบหูโดนระเบิดเสียงแบบจี๊ดดดดดอะและได้ยินเสียงเด็กด้วย

แบบผมลุกไปนอนห้องแม่เลยปะเชื่อดิพอไปนอนไม่โดนอำอะ เมื่อก่อนยังไม่กั้นห้องก็โดนผมนอนเตียงด้วยอะหรือว่าผีมาจากเตียงหรือผมคิดไปเอง

แต่ไม่ใช่นะก็โดนอำจะคิดไปเองได้ไงและมีเสียงคนหรืออะไรด้วยวันแรกๆโดนตอนมืดเลยมีเสียงผู้หญิงแบบพยายามจะกรี๊ดดดดดดดเหมือนเก็บเสียงไว้ในคอ

อยู่ข้างหูผม :sweat