PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เรื่องร.ด. โรงเรียนผม

qqweew
19th June 2012, 22:14
วันนี้ผมเพิ่งรู้ผลนี่ละครับว่าผ่านไม่ผ่าน ( ผ่านอยุละฝาก ส. ) คะแนนจริงได้ประมาณ 150-160 (ไปตะคริวแด้กตอนวิ่งเน่าเลย :sweatTT)

ผมก็ลองไปดูผลคือบางคนผมเห็นแล้ว มึน ตึ้บๆ ตึ้บ ๆ ๆ ๆ ๆ เลยอ่ะ คือเจ้าตัวมันได้ 55 คะแนน (55คะแนนจริงๆ) ผลคือมันผ่าน:eek:

ผมก็ลองไปถามดูว่า ผ่านได้ไง มันบอก ครูที่เป็นฝ่ายร.ด.ของร.ร.ผมเขาวิ่งให้ ไหนบอกเคยบอกแม่มทุกเช้าเลยว่า"อยู่ที่พวกเธอนะครับ ครูช่วยอะไร

ไม่ได้นะครับ" มันบอกว่าครูบอกมันว่า "เห็นเธอผลการเรียนดีหรอกนะ" งงเลยครับ กับอีกคน 170คะแนน ไม่ผ่านเรียนเก่งกว่าแม่มด้วย งงเลยทีนี้

เลยมาเล่าให้ฟังถึงความมึนและซึนของครูฝ่ายร.ด.โรงเรียนผมครับ 555

ว่าแต่ใครในที่นี้ผ่านร.ด.แบบเส้นบ้างครับ อิอิอิอิ

ทิ้งท้าย คิดไงกับรูป avatar ผม

yagyami
19th June 2012, 22:18
แบบเส้นสายไม่มีครับของผม จบละครับ ปี 3