PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : BF3 ไม่เต็มจอ ที่เมนู ไม่มีตัวอักษร ตอนเล่นก้อไม่มีตัวอักษรไรเลย ทำไงดีคับ

MerryMetaLz
19th June 2012, 23:29
BF3 ไม่เต็มจอ ที่เมนู ไม่มีตัวอักษร ตอนเล่นก้อไม่มีตัวอักษรไรเลย ทำไงดีคับ

my dath
20th June 2012, 15:19
BF3 ไม่เต็มจอ ที่เมนู ไม่มีตัวอักษร ตอนเล่นก้อไม่มีตัวอักษรไรเลย ทำไงดีคับ

แสดงว่ามันรันด้วยการ์จอออนบอร์ครับให้คลิ๊กขวาที่ตัวตัวโปรแกรมแล้วเลือกรันด้วยกร์าดจอแยกครับลองดูของผมตอนแรกก็เป็น

MerryMetaLz
20th June 2012, 19:31
แสดงว่ามันรันด้วยการ์จอออนบอร์ครับให้คลิ๊กขวาที่ตัวตัวโปรแกรมแล้วเลือกรันด้วยกร์าดจอแยกครับลองดูของผมตอนแรกก็เป็น

ของผมเป็นโน้ตบุคอะคับ window 7 64 bit ไม่รู้ต้องทำยังไง ยังใช้ไม่ค่อยคล่อง แหะๆ