PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยหน่อยครับ

EviL ANgle
20th June 2012, 19:12
ขอความช่วยเหลือครับ

คือผมซื้อ key bf2 มา ทีนี้ผมก็โหลด ตัวเกมจากเวปที่ซื้อแหละ แต่พอลงมันดันใส่ key ไม่ได้
ผมเลยไปโหลดตัวเกมมาจากที่อื่น ดันใส่ได้แต่ต้องใช้แผ่นเล่น
ผมเลยลงแครกทีนี้พอเล่นมัลติ มันมี punkbuster มันคอยเตะออกเรื่อยเพราะแครก

มี 2 วิธี
1. ติดต่อเวปที่ผมซื้อ ซึ่งผมติดต่อไปแล้ว ก็เหมือนจะช่วยไรไม่ได้
2. ติดต่อ ea บอกว่าทำแผ่นหาย(อิอิ) แต่ยังมีคีย์อยู่เอาเกมมาให้ทาง origin หน่อย [ปัญหาคือผม สมัคร account ใน forum ea ไม่ได้ไม่รู้เป็นไร]

ขอบคุณล่วงหน้า

Dawnofwar
20th June 2012, 19:33
ถ้าเป็น KEY แท้ มันไม่ต้อง CRACK ครับ แค่โหลดแพท 1.41 กับ 1.50 มาติดตั้ง ก็เข้าเกมส์ได้เลยครับ
ถ้า KEY ของแผ่นก็อป อันนี้ไม่ทราบนะครับ แต่เท่าที่ทราบคีย์ของก็อป มันใช้ซ้ำกันไม่ได้ครับ ยังไงก็ต้องโดนเตะครับ
เห็นว่าของเถื่อนเล่นออนไลน์ได้ ก็ลองถามแถวนี้ดูนะครับ

EviL ANgle
20th June 2012, 19:52
ไม่ใช่ครับเป็น key แท้ครับซื้อต่อมา ลงได้แล้วแต่ทีนี้มันให้ใส่แผ่นเล่นไงครับ แครกก็ไม่ได้ ไม่รู้ทำไงดี

edit :: หรือว่า patch 1.5 ทำให้ไม่ต้องใส่แผ่นเล่น :confused:

EviL ANgle
20th June 2012, 20:19
ขอดันหน่อยครับ

Dawnofwar
20th June 2012, 20:20
ไม่ใช่ครับเป็น key แท้ครับซื้อต่อมา ลงได้แล้วแต่ทีนี้มันให้ใส่แผ่นเล่นไงครับ แครกก็ไม่ได้ ไม่รู้ทำไงดี

edit :: หรือว่า patch 1.5 ทำให้ไม่ต้องใส่แผ่นเล่น :confused:

ใช่ครับผม แพท 1.51 มันจะ FIX มาแล้ว ไม่ต้องใช้แผ่นเล่นครับ

EviL ANgle
20th June 2012, 20:23
ใช่ครับผม แพท 1.51 มันจะ FIX มาแล้ว ไม่ต้องใช้แผ่นเล่นครับ

ขอบคุณอย่างสูงครับ :giveheart