PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : รับจ้างพิมงานครับ

JumpskyJ
20th June 2012, 20:16
ผมยังไม่ลงข้อมูลอะไรนะครับ ถ้าทำได้ผมจะลงรูปบัตรประชาชนผมไว้เป็นหลักฐานยืนยนตัวผมเอง การทำงานให้พิมอะไรก้อได้ครับ ถ้ามันเป็นรูปหรือpdf แล้วอยากได้ตัวอักษรผมจะพิมให้ คิดเลขได้ครับ ถึงระดับ ม.5 นะครับ(ผมเรียนม.5 เทอม 1 เรียนเรื่อง log อยู่) ถ้าผมพิมงานเสจจะถ่ายรูปมาให้หรือเป็นวิด๊โอนะครับ ลืมไปครับ ผมคิดเงินนะครับ

Rex
20th June 2012, 20:17
สนับสนุนสปิริตเลยครับ! (ผมก็เคยแจกใบปลิวที่ เซ็นทรัล เหมือนกันแต่ตอนนั้นไม่เอาเงิน ทำเอาสนุกๆกับเพื่ิอน แต่มันไม่ฮาเลย...)