PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Eset smart security 5 บล๊อกเกม

pattana999
21st June 2012, 09:38
ขอความช่วยเหลือหน่อยครับ คือผมใช้ Eset smart security 5 อยู่ครับคือมันจะบล็อกเกมของผมผมเล่นเกม pro Evolution 2012 อยู่ครับมันจะบล๊อกไฟล์ที่ชื่อ rld.dll มีวิธีตั้งค่าไหมครับไม่ให้มันบล๊อก กรุณาผู้รู้ด้วยครับจะขอบคุณมากๆเลยครับผมอยากเล่นเกมนี้มาก ขอความช่วยเหลือด้วยนะครับ อ้อ ลืมบอก Eset smart security 5 ของผมเป็นภาษาไทยนะครับ บ้างทีถ้าบอกวิธีแก้เป็นภาษาอังกฤษผมอาจจะงงนะครับ ขอบคุณครับ

portroyal111
21st June 2012, 09:44
ปิด real time security อะไรนั่นนะ ผมลืมแล้ว แล้วก็เอา rld.dll ออกจากรายชื่อ quarantine
รึป่าวไม่รู้นะ เพราะมันบล็อก conviction ผม ผมก็ใช้วิธีนี้
ถ้าหายแล้วกดกล่าวขอบคุณด้วยคับ

pattana999
21st June 2012, 09:55
คือผมใช้Eset smart security 5 เป็นเวอร์ชั่นภาษาไทยนะครับ พอบอกวิธีแก้เป็นภาษาอังกฤษผมเลยเข้าไปแก้ไม่ถูกนะครับ พอจะบอกEset smart security 5 เวอร์ชั่นที่เป็นภาษาไทยได่ไหมครับ ขอบคุณครับ