PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยด้วยครับ ช่วยทีใครรุ้ช่วยทีน่ะครับ

อรรคเดช
22nd June 2012, 14:22
จำลองไดร์ด้วย Daemon tools แล้วขึ่นแบบนี้อ่ะครับทำยังไง

Windows cannot read form disk. The disk might be corrupted. or it could be using a format that is not compatble with Windows

donteedon
22nd June 2012, 17:28
ไฟล์เสียรึเปล่าครับ หากเป็นไฟล์ iso ลองแตกด้วย winrar ก็ได้ครับ

ผิดพลาดประการใดขออภัยด้วยครับ

sawasd
22nd June 2012, 20:33
แปลได้แบบนี้ครับ

วินโดวส์ไม่สามารถอ่านแผ่นดิสก์รูปแบบ ดิสก์อาจจะเสียหาย หรือมันอาจจะใช้รูปแบบที่ไม่ได้เป็น compatble กับ Windows