PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : รบกวนจัดสเปคคอม ใช้งานกราฟฟิก+เกมส์ งบ 20000 [ ไม่รวมจอ ]

aunzttc
22nd June 2012, 16:48
พี่ๆครับคือผมต้องการจะซื้อ คอมซึ้งผมต้องการใช้ด่วนมากเก็บเงินได้ประมาณ 20000

ตอนนี้อะครับ ใช้งานกราฟฟิก + เล่นเกมส์ อะครับ ฝากพี่ๆ ช่วยผมจัดสเปค หน่อย
พอดีความรู้เรื่องนี้ไม่ค่อย แน่นอะครับ

ปล. ผมอยากได้กรณี ที่ผมเก็บเงินแล้วผมจะซื้อเพิ่มอีก แล้วผมควร ซื้ออะไรเพิ่ม หรือมีเงินแล้วเปลี่ยนอะไรไหมครับ
พอดีตอนนี้จำเป็นต้องใช้เลย ซื้อเลย รอเก็บเพิ่มไม่้ได้แล้วอะครับ