PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอถามเรื่องการ์ตูนหน่อยครับ

Wievykung
23rd June 2012, 01:21
พอดีส่วนมากผมจะไม่ชอบดูซับดูแต่ พากษ์ไทยหมดเลยครับ

คือผมอยากจะรุ้ว่าเรื่อง

Air gear มันเกี่ยวกับอะไรใครดูแล้วตอบหน่อย เพื่อนผมมันชอบอยู่บ่อยๆ
แบบว่า พระเอกหื่นอะไรแบบนี้รึปล่าวครับ แล้วเนื้อเ้รื่องเป้นยังไง

แล้วก็ Clannad และ Durarara
แล้วก็ ดิจิตอลเลดี้

ทั้งหมดนี้มีในยูทูป ผมเลยอยากจะดูแต่ อยากรู้เรื่องมันก่อนว่าเป็นยังไงบ้างจะได้เลือกดูถูก :rtfm

ILoVePaNgYa
23rd June 2012, 02:46
Air gear เกี่ยวกับการแข่ลอเลอร์เบคครับ เหมือนมันจะบินได้- -

Clannad เรื่องนี้ดราม่าครับ ดูแล้วน้ำตาไหลแน่ๆ

Durarara ยังไม่เคยดูแต่ดองไว้ในเครื่อง

ดิจิตอลเลดี้ เรียกง่ายๆว่า Chobits ครับ เรื่องโปรดผมเลยเรื่องนี้ เป็นเรื่องราวความรักระหว่างคนกับปาโซคอม

4iKunG
23rd June 2012, 23:17
Air gear เกี่ยวกับการแข่ลอเลอร์เบคครับ เหมือนมันจะบินได้- -

Clannad เรื่องนี้ดราม่าครับ ดูแล้วน้ำตาไหลแน่ๆ

Durarara ยังไม่เคยดูแต่ดองไว้ในเครื่อง

ดิจิตอลเลดี้ เรียกง่ายๆว่า Chobits ครับ เรื่องโปรดผมเลยเรื่องนี้ เป็นเรื่องราวความรักระหว่างคนกับปาโซคอม

ตามนั้น 555

Durarara ผมดูแล้วครับแต่ยังไม่จบ = =

เป็นเรื่องเกี่ยวกับว่าพระเอกมันย้ายไปอยู่เมืองอื่นแล้วเมืองนั้นอะมีเรื่องแปลกๆอยู่เยอะ

ประมานี้อะครับ ภาพสวย สนุกมาด้วย พากย์ไทยก็มาแล้ว