PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ใครพอทราบไหมครับว่า พวกเขาใช้โปรแกรม,กล้องอะไรที่ถ่ายรูปจากเกมส์คอลโซล ครับ

JohnKun
23rd June 2012, 12:28
เห็นใน Youtube มีคลิปวิดีโอเกมอยู่หลายเกมเลยแหละ ที่ถ่ายมาจากเครื่องคอลโซลต่างๆเช่น PS2 PS3 Xbox 360 สังเกตได้จากมีไอคอน ปุ่มของจอยเครื่องเล่นเกมนั้นๆอยู่ด้วย

ดังนั้นผมอยากทราบว่า พวกเขาใช้โปรแกรม,กล้องอะไรที่ถ่ายรูปจากเกมส์คอลโซล ครับ

catroon2000
23rd June 2012, 12:29
ที่เคยเห็นมาเค้าต่อจากเครื่อง Console เข้าคอมเลยนะครับ แต่จะว่าไปมาโพสตรงนี้มันผิที่ไปหน่อยนะครับ แนะนำให้ไปหมวด Console Game Talk