PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : มีใครเล่น Civilization V Gods and Kings บ้าง

2fxwave
23rd June 2012, 21:24
มีใครเล่น Civilization V Gods and Kings บ้าง

อยากรู้ว่า สนุกไหม เพราะดูจาก Gameplay แล้ว รายละเอียดเยอะกว่าภาคก่อนๆ มากมาย บางอันอ่านไม่ออกเลย

atichai
27th June 2012, 07:55
เล่นไม่ยากครับ ภาคนี้สนุกมาก กราฟฟิกสวย เล่นจนลืมนอนกันเลยทีเดียว และผมว่ารายละเอียดเยอะจริงครับแต่เข้าใจง่ายมากๆ สอบถามแลกเปลี่ยนความเห็นได้นะครับ:party

salerde
27th June 2012, 16:02
สนุกมากๆเลย เกมส์นี้เล่นได้เรื่อยๆ ระบบเขาทำดีมาก เล่นไม่วุ่นวาย ไม่ยุ่งยาก ไม่คิดจนปวดหัว และก็เข้าใจงายมากๆด้วย