PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : สอบถามเกมส์ Battlefield LA

montor
23rd June 2012, 23:37
คือยากสบถามวิธีลงเกมส์ คืออย่างนี้ครับ ผมโหลดมาแตกไฟล์เรียบ ทำการเม้าท์อิมเมจ แล้วก็อัพเกมส์ปกติ กอปปี้แคล็กวางไดท์ซีเรียบร้อยแต่พอมาเข้าเกมส์ในหน้าเดทท็อบ กับเข้าเกมส์ไม่ได้มันให้แอคติเวทอะไรก็ไม่รู้เอาโค้ดวางแล้วก็ไม่ได้ ไม่รู้มันให้แอคติเวทอะไร ท่านใดชำนาญเกมส์ตัวนี้ช่วยแนะนำวิธีลงเกมส์อย่างละเอียดทีครับ ขอบคุณมากครับ

HOLOGRAM
23rd June 2012, 23:52
Battle LA เฉยๆครับ ไม่มี field ถ้ามันให้ใส่ Code อะไรสักอย่าง ก็น่าจะเป็น Crack นั้นแหละ ครับ ดูถ้าแล้ว จะเป็นอย่างอื่นไม่ได้ หรือ อาจจะเป็นอย่างอื่นได้ รอเรปล่างละกัน

Deathbringer
23rd June 2012, 23:57
เอามา mix รวมกันซะงั้น ไม่น่าอ่านแล้วรู้สึกแปลกๆ

montor
23rd June 2012, 23:59
โทษทีครับ มันไม่มีคำว่า field ในเกมส์นี้ผมลองวาง ซีเรียลใส่ตัวแอคติเวท มันก็ยังให้แอคติเวทเรื่อยๆครับ ไม่เข้าในตัวเกมส์สักทีผมลงหลายรอบแล้วก็ยังเหมือนเดิม เกมส์นี้เป็นทีอยากเล่นมากครับ

montor
24th June 2012, 00:03
โทดทีจริงๆครับ ผมเป็นคนชอบเกมส์ตระกูลนี้มากครับ ผมเลยสับสนนะว่าแต่ท่านใดรู้วิธีลงเกมส์ ช่วยทีแนะนำทีนะครับ ขอแบบละเอียดเลยนะครับ