PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามเรื่อง ghost recon future soldier

manshinoda
24th June 2012, 01:13
ghost recon future soldier ผมนึกว่ามันจะเป็นแบบสั่งการทั้งหมด เหมือนภาคก่อนๆ แต่ภาคเหมือนมีคนเทพเล่นด้วย (ลูกน้อง) มันเหมือนขาดความมันส์ไปเยอะเลยอ่ะ

ที่จะถามคือว่า เกมตระกูลghost recon มันเป็นแบบนี้อยู่แล้วหรือป่าวในเครื่องคอนโซล -..- เพราะในPC ภาคเก่ามันต้องสั่งการเองหมด เซ่งตรงที่ไม่ได้สั่งการแค่นั้นครับ นอกนั้นเยี่ยมยอด

dalvision
24th June 2012, 08:45
อืม ผมก็ว่ามันบู๊ขึ้นจริงๆ ภาค GRAW 2 ยังต้องชะโงกยิงเลย

manshinoda
24th June 2012, 12:02
ลูกน้องระดับเทพเจ้าจริงครับ มันเก่งเกิน ศัตรูไม่เห็นลูกน้องเลยขนาดมันเดินชนลูกน้องน่ะนั้น

รอดูออนไลน์ครับว่ามันจะมันส์ขนาดไหน

su21
26th June 2012, 10:55
ผมไปอ่านในหนังสือมา เขาบอกว่า ทหารที่เป็นทีมเรา เขาถูกฝึกมามากพอที่จะรู้ว่าจะทำอะไรยังไง ไม่ใช่สั่งยิงทีต้องมาบอกด้วยว่าต้องยืนตรงไหน

micro
26th June 2012, 11:09
ai เก่งๆผมว่าก็ดีน่ะ ถ้ามันอ่อนเกินมันก็ไม่นุกเท่าไร

manshinoda
26th June 2012, 19:45
ผมไปอ่านในหนังสือมา เขาบอกว่า ทหารที่เป็นทีมเรา เขาถูกฝึกมามากพอที่จะรู้ว่าจะทำอะไรยังไง ไม่ใช่สั่งยิงทีต้องมาบอกด้วยว่าต้องยืนตรงไหน

ออ อย่างนี้นี้เอง รอ steam เปิดให้ดาวโหลดก่อน

แต่ชอบสั่งการมากกว่า อิอิอิ บางที่ลูกน้องไปอยู่ในที่ลับตา อยากให้มันขึ้นไปบนหอแล้วซุ่มยิงที่ละคน เท่

boomman
26th June 2012, 19:50
ออ อย่างนี้นี้เอง รอ steam เปิดให้ดาวโหลดก่อน

แต่ชอบสั่งการมากกว่า อิอิอิ บางที่ลูกน้องไปอยู่ในที่ลับตา อยากให้มันขึ้นไปบนหอแล้วซุ่มยิงที่ละคน เท่

Steam เปิดให้ดาวโหลดแล้วงับ

manshinoda
26th June 2012, 20:08
อ่าว ผมเพิ่งรู้ ตอนแรกบอกวันที่ 29 โอ้วพระจ้าว คืนนี้ได้เล่นของแท้แล้ว