PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อยากแลน Dead Island ???

[R]uBik
24th June 2012, 01:55
อยากรู้ว่า เกมส์ Dead Island ของคุณ Ramis อะครับ โหลดตัว FULL GAME - RELOADED มาอะ

อยากทราบว่ามันแลนกันได้มั้ยครับ แบบว่าผมเล่นที่ร้านเกมส์อะ (หลานเจ้่าของร้านเกมส์:music)

มีวิธีแลนที่งายกว่าการใช้ Smart Steam มั้ยอะครับเห็นในเว็บต่างๆเขาบอกกันว่า ให้ใช้ Smart Steam กับ Hamachi กับ แบะ แบะ แบะ !~~ เยอะ

จะลองเอามาเล่นกับเพื่อนๆแถวบ้านดูหนะครับ

ช่วยหน่อยน่ะครับ ขอบคุณครับ

oolldjlloo
24th June 2012, 01:57
ผมเคทำได้ครับ แต่ลืมวิธีทำแล้ว นานมว๊าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาก