PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ปัญหาเกม arma 2 arrowhead

beambeam123
25th June 2012, 20:40
คือผมเล่นภารกิจของเกมอยู่ดีๆ มันก็เด้งออกมา แล้วก็มีข้อความบอกว่า Windows can check online for a solution to the problem. แล้วก็มีให้เลือก Check online for a solution and close the program กับ Close the program เป็นทุกครั้งที่ผมเล่นโหมดภารกิจ

*****ขอโทษที่ผมถ่ายรูปไว้ไม่ได้ เพราะถ่ายยังไงก็ไม่ติด

ผมอยากรู้ว่า เป็นเพราะอะไรแล้วมีวิธีแก้หรือเปล่า คือตอนนี้ผมเล่นได้แค่ โหมดฝึกเท่านั้นอ่ะครับ -*-

ผมลองปิดเน็ตดู ก็ไม่ได้ผลอะไรครับ