PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ผู้เล่น,สาวก Assasint Creed มาคุย หรือ เเลกประสบการณ์กันครับ :dance

xNightRildez
25th June 2012, 23:56
ก็ อย่างว่า จะเมาส์ เรือง เกมนี้ หรือ มีเทคนิค อะไรมี ประสบการณ์ ยังไง มา บรรยา เเละ ตอบคำถาม กัน ส่วน ผม อยากรู้ตัวจริง เรืองเกม นี้ คือว่า อยาก รู้ ว่า Assasint Creed มี ภาคไหนมา ก่อน มาหลัง ใครรุ้ยังไง ชวน เรียง ภาค หน่อย นะครับ พอดี จะหา โหลด มา เล่น จะได้ ถาม story มันไป ส่วน ตอนนี้ ก็ เล่น ภาค Brother hood จบ ละ เเต่ ตอนจบ ไม่ค่อย สม อารม -- พอ เจอ ไอ ลูกกลม หรือ Apple อะไร นี้ เเระ มัน ดันไป สะกด จิต เรา เเล้ว ไป เเทง เพื่อน เรา [ไงงั้น] :sweat ยังไง มีอะไร ก็ คุย เลย ครับ

Satyric
25th June 2012, 23:57
....................................O______________________________O.............................................

UrAuZi
26th June 2012, 07:04
wtf...... อ่านออกนะ เเต่เห็นเเล้วขี้เกียจอ่าน

scorlar01
26th June 2012, 07:48
เท่าที่ผมรุ้น้า เรียงตามภาค Assassin's Creed - Assassin's Creed II - Assassin's Creed Brotherhood - Assassin's Creed Revelations - Assassin's Creed III

ตัวผมรอเล่น Assassin's Creed III อยู่ อิอิ:o

NuTeiz
26th June 2012, 08:35
รอ Assasin Creed III เหมือนกันครับ ตัวหนังสือเขียนติดๆก็ดีนะ อ่านแล้วปวดตาอ่ะ

hopmbnzatou
26th June 2012, 09:16
ก็ อย่างว่า จะเมาส์ เรือง เกมนี้ หรือ มีเทคนิค อะไรมี ประสบการณ์ ยังไง มา บรรยา เเละ ตอบคำถาม กัน ส่วน ผม อยากรู้ตัวจริง เรืองเกม นี้ คือว่า อยาก รู้ ว่า Assasint Creed มี ภาคไหนมา ก่อน มาหลัง ใครรุ้ยังไง ชวน เรียง ภาค หน่อย นะครับ พอดี จะหา โหลด มา เล่น จะได้ ถาม story มันไป ส่วน ตอนนี้ ก็ เล่น ภาค Brother hood จบ ละ เเต่ ตอนจบ ไม่ค่อย สม อารม -- พอ เจอ ไอ ลูกกลม หรือ Apple อะไร นี้ เเระ มัน ดันไป สะกด จิต เรา เเล้ว ไป เเทง เพื่อน เรา [ไงงั้น] :sweat ยังไง มีอะไร ก็ คุย เลย ครับ

กรุณาใช้ภาษาไทยให้ถูกต้องด้วยนะครับ (เรื่องการเว้นวรรคคำ)

xNightRildez
26th June 2012, 19:15
สรุป ผมผิดเรือง เว้นวรรค - -

RlucksN
26th June 2012, 21:13
สรุป ผมผิดเรือง เว้นวรรค - -

ใช่ครับ ผิด

มันอ่านลำบาก

----------------------------------------------------------

เทคนิคเกมนี้จำไมค่อยได้แล้ว แต่ภาคที่ชอบที่สุดก็ BH

bootbleach
26th June 2012, 22:45
BH มันส์ สุด