PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ใครรู้บ้างครับ เมล์ส่งเอง

gamertana
6th August 2011, 20:05
คือผมออนเอ็มไว้อ่ะครับ แล้วอยู่ๆก็มีข้อความตอบกลับมาแบบนี้ครับ
postmaster​@mail.hotma​il.com
แล้วข้างใน มันก็มีเหมือนเป็นสินค้าอะไรสักอย่าง ซึ่งผมไม่ได้เป็นคนส่ง ใครรู้วิธีแก้บ้างครับ ช่วยตอบทีครับ

windyremind
6th August 2011, 20:23
Scan Malware ด่วนเลย mail สำรองผมโดน hotmail Block ก็เพราะเหตุนี้แหละ

แล้วผมควรจะ scan อย่างไรดีครับ ใช้โปรแกรมอะไร scan ครับ ช่วยด้วยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Malwavebytes , combo fix

gamertana
6th August 2011, 23:16
Scan Malware ด่วนเลย mail สำรองผมโดน hotmail Block ก็เพราะเหตุนี้แหละ

แล้วผมควรจะ scan อย่างไรดีครับ ใช้โปรแกรมอะไร scan ครับ ช่วยด้วยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ