PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามเกี่ยวกับไอเทมใน dota 2 ครับ

flukluking
27th June 2012, 21:21
คือผมได้หีบมาแล้วผมซื้อคีย์เปิดแล้ว ได้ strange modifier : gold spent มา มันคืออะไร แล้วเอาไว้ทำอะไรครับ หาใน google มันมีแต่ภาษาอังกฤษ ผมอ่านไม่ออก

oslamdunko
27th June 2012, 22:24
เคยเห็น พวกชื่อมีสีต่างๆ ไหมครับ เช่นเวลา ฆ่ามันจะเปงสี Rainbow อะ

น่าจะใช่นะ มันมี strange modifier หลายอย่าง เช่น Strange Modifier: First Blood เป็นต้น

flukluking
28th June 2012, 00:32
เคยเห็น พวกชื่อมีสีต่างๆ ไหมครับ เช่นเวลา ฆ่ามันจะเปงสี Rainbow อะ

น่าจะใช่นะ มันมี strange modifier หลายอย่าง เช่น Strange Modifier: First Blood เป็นต้น

ขอบคุณครับ แต่มันบอกว่าเป็นไอเท็มผสม ไม่รู้ว่าผสมกับอะไร

flukluking
28th June 2012, 12:05
ไม่มีใครรู้เลยหรือครับว่ามันผสมกับอะไร