PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เย้แฟนคุยแล้ว ต่อจากเมื่อวาน

CM_PUNK
28th June 2012, 15:26
ที่เมื่อวานผมได้มาตั้งกระทู้ว่าแฟนผมโกรธไม่คุยด้วย แต่แท้จริงแล้วมันเป็นแผนการอันชั่วร้ายของแฟนผม
มาแกล้งกันได้ ฮ่าฮ่าฮ่า มาทำเป็นโกรธงู้นงี้ พึ่งจะมารู้ว่าโดนแกล้งตอนเที่ยงนี่เอง ผมล่ะนั่งเครียดตั้งครึ่งวันแหนะ
คุณเธอกวนมากอ่ะ ฮ่าฮ่า เดี๋ยวตาผมมั่งเดี๋ยวจะมาเล่าให้ฟังครับ

ก็หน้าตาของท่าน ทั้งน่ารักและน่าแกล้งนี่ครับ
โดนแกล้งแบบนี้แหละครับจะได้"ยิ่งรักๆๆๆๆ" กันนานๆครับ

ขอบคุณทุก ๆ คนครับ รักชาว Joker ว่ะ เว็บบอร์ดนี้แหละจริงใจที่สุดในหลาย ๆเว็บที่เคยเล่นมา

neoaltron
28th June 2012, 15:50
ก็หน้าตาของท่าน ทั้งน่ารักและน่าแกล้งนี่ครับ
โดนแกล้งแบบนี้แหละครับจะได้"ยิ่งรักๆๆๆๆ" กันนานๆครับ

ballba
28th June 2012, 20:27
ผมว่าเราไม่ต้องทำคืนหรอกครับ

แล้วบอกกับเธอว่า เราไม่เคยเอาความรักมาล้อเล้น

ไม่เคยที่กลั่นแกล้งและหลอกกับมัน

เพราะความรักสำหรับนั้น มันเป็นสิ่งที่มีค่าและยิ่งใหญ่

หากยังคิดว่าจะแกล้งให้โกรธแล้วทำให้ฉันรู้สึกไม่ดีก็ตามใจ

อย่างน้อยฉันจะได้รู้ไว้ ว่าเธอเอาความรู้สึกของฉัน มาหยอกกันเล่น

ก็แค่นั้นเอง ...

maxk4255k
28th June 2012, 20:32
-0-อิจฉาจังเลย ผมอยากจะมีแฟนแทบตาย คนที่ผมเคยบอกรักไปก็ไม่ค่อยได้สนใจผมเท่าไหร่ แค่บอกรักไปก็มีความสุขแล้ว สำหรับผมแล้วไม่ขออะไรมาก T-T

่jamornz
28th June 2012, 20:37
จริงๆๆ อย่าไปแกล้งคืนครับ

มันไม่ดีเลย อย่าครับ แทบทุกคน เค้าแกล้ง้ราได้ แต่เร้าแกล้งเเค้าไม่ได้หรอกครับ อย่าเลย เดี๋ยวจะโกรธกันใหญ่เลยทีเดียว

แต่เรื่องแฟนงอนก็ดีครับ เพราะยังแสดงว่า เค้านั้นยังรักเราอยู่

Satyric
28th June 2012, 22:00
ผมว่าเราไม่ต้องทำคืนหรอกครับ

แล้วบอกกับเธอว่า เราไม่เคยเอาความรักมาล้อเล้น

ไม่เคยที่กลั่นแกล้งและหลอกกับมัน

เพราะความรักสำหรับนั้น มันเป็นสิ่งที่มีค่าและยิ่งใหญ่

หากยังคิดว่าจะแกล้งให้โกรธแล้วทำให้ฉันรู้สึกไม่ดีก็ตามใจ

อย่างน้อยฉันจะได้รู้ไว้ ว่าเธอเอาความรู้สึกของฉัน มาหยอกกันเล่น

ก็แค่นั้นเอง ...

อ้าวเข้าดราม่าปัญหาชีวิตซะงั้น

Daydreaming
28th June 2012, 22:04
คนมีมันก็ดีเนอะ - - ผมไม่มี มีแต่คู่กัด แบบเถียงกันทั้งวัน กัดกันตลอดเวลา แว้ดๆๆๆ หนวกหูมาก(แต่ปัจจุบันเธอสวยมาก -0-)

jinegogo
30th June 2012, 18:44
แฟนท่าทางจะัรักคุณน่าดู น่าอิจฉาจัง

MerlinB
30th June 2012, 18:53
เอาคืนแบบจัดเต็มแบบไม่ต้องหลับต้องนอนเลยนะท่าน 555+:mad: