PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : facebook ผมหรือเค้ามีปัญหา ช่วยด้วยครับ

Ja P.
28th June 2012, 18:42
ตามหัวข้อเลยครับ คือว่าตอนเเรกผมเเอดไปเเล้วเค้าก็รับ พออีก 1-2 วัน ผมจะไปดูเฟสเค้าปรากฎว่า ผมยังไม่ได้เป็นเพื่อนกับเค้า ผมก็เเอดเค้าไปอีกรอบ พอมาเมื่อวานตรงคำขอร้องเป็นเพื่อน ปรากฎว่าเค้าเเอดมาหาผม คือผมเเอดไป เเล้วเหมือนแอดของผมโดนลบทิ้งเค้าเลยแอดผมมาเอง ปัญหานี่ถือว่าไม่เป็นไรครับผมก็ตอบรับ เเต่พอมาวันนี้ ก็กลายเป็นเเบบเดิม เค้ากับผมก็ยังไม่ได้เป็นเพื่อนกัน มันเป็นอะไรครับ หรือว่ามันเกี่ยวกับโทรศัพท์เค้าด้วย เพราะเวลาเค้าเล่นส่วนมากจะเล่นเเต่ในโทรศัพท์ ผมเเอดคนอื่นไปไม่เป็นเเต่พอกับเค้าเเล้วเป็นอย่างงี้ตลอดเลยอะครับ ช่วยหน่อยนะครับ :ekk: