PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ทำไมเล่น Warcraft แล้ว..

pangblackarmy
28th June 2012, 20:45
คำเตือน: ผมแค่มาบ่นเฉยๆ ใครไม่ว่างอย่าเข้ามาแล้วกัน

คือว่าผมเป็นคนนึงที่เล่น เกม Warcraft นะครับ ไม่ใช่ Dota นะ Map โปรดปรานและที่ผมเล่นทุกวันคือ Vampire ครับ
ผมก็เล่นไปเรื่อยๆ ส่วนใหญ่เป็นคนแต่มีครั้งนึง มีคนมาหาว่าผม hack map ครับ คือมันบอกว่า รู้ได้ไงว่าเราจะมาตีป้อมนาย
เจอเข้าไปผมก็งงเลย เพราะก่อนที่มันจะมาโ๗มตีมันส่ง Ghoul หรือไอโครงกระดูกเดินได้เข้ามา เป็น หน่วยลาดตระเวนก่อน
แล้วผมก็เลยพอเดาได้ว่ามันต้องมาแน่ๆ ผมก็เลยออกมาป้องกันสร้างป้อมอะไรพวกนี้ แล้วมันก็มาจริงๆ ผมก็เถียงมันไปมัน
ก็บอกว่าจะดู replay มั้ยอะไรประมาณนี้ ผมก็เถียงมันต่อไป แล้วมันก็เงียบไปครับ

ืคือทำไม พอเล่นแล้วดักทางได้ต้องโดนด่าว่า hack ทุกทีเลลยอะ เซงๆ

ขอบคุณที่มาอ่านครับ

ป.ล.ในเกมส์ ผมชื่อ pangthaiplay นะ บอกเฉยๆ 55

IceForest
28th June 2012, 20:46
ไม่ต่างกับ tree tag หรอกฮ่ะ พอๆกัน =_=

:-3
28th June 2012, 20:48
หายากนะเนี่ยคนเล่น normal ประจำอยู่ไหนครับ ว่างๆ เด่วไปลองบ้าง 5+

28th June 2012, 20:53
หายากนะเนี่ยคนเล่น normal ประจำอยู่ไหนครับ ว่างๆ เด่วไปลองบ้าง 5+

หมายความว่าอะไรเหรอครับ

ไม่ต่างกับ tree tag หรอกฮ่ะ พอๆกัน =_=

tree tag คืออะไรอะ

mixtotoza
28th June 2012, 20:57
ก็นะพอแพ้ก็ต้องหาข้อแก้ตัวเป็นธรรมดา นี้ล่ะ มนุษย์

Zerg
28th June 2012, 20:59
Tree Tag มันมีส่องทั่วเเมพ เเอบโกงเบาๆ ผมก็เจอครับ DotA นี่เเหละ พอจะชนะเเล้วหาว่าเเฮ็ค ว่านุ่นว่านี่ เเต่บางคนนี่ดูก็รู้ว่าเเฮ็คชัด (ผม ww อยู่ รู้ด้วยว่ามาตรงไหน ทั้งที่ไม่มี Ward หรือ Gem หรือตัวช่วยมองใดๆ) :eek: ทำใจครับผม

28th June 2012, 21:01
COD:MW 3 ครับ ซื้อใน STEAM ตอนนั้นโคตรซึ้งได้มีเกมส์แท้เป็นของตัวเอง 555+

รู้สึก ผิดบอร์ดนะครับ 555

mixtotoza
28th June 2012, 21:04
ต้องขอโทดด้วยตาลายตอบผิดบอร์ด กำ โทดๆๆ